งานมหกรรมหนังสือระดับชาติครั้งที่ 13 เริ่มแล้วจ้า

กระทู้จากหมวด 'Event, Meeting, Cosplay' โดย alladiya, 11 ตุลาคม 2008.

1. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    ถูกใจที่ได้รับ:
    11
    คะแนน Trophy:
    88
    งานมหกรรมหนังสือเริ่มแล้วค่ะ

รวมทั้งสิ้น 13 วัน คือ
    ระหว่างวันเสาร์ที่ 11 – วันพฤหัสบดีที่ 23 ตุลาคม 2551
    เวลา 10.00-21.00 น.

เว็บไซต์งานค่ะ

รายชื่อสำนักพิมพ์จ้า

แผนผังบูทจ้า

Planary Hall
    Zone C1
    Zone C2
    Zone Plaza
    Mani Foyer & Atrium
    Hall A

อยากไปแทบแย่อยู่แล้ว~~~~ เก็บเงินค่าขนมไว้เพื่อการนี้โดยเฉพาะเลยนะนี่ย TwT!!!
  2. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    งานเริ่มตั้งแต่ 11 โมงเช้า น้องชายไปมา่แล้วรอบนึง (ปกลาสฯ เฮียแซคขำได้ใจมาก...)

ส่วนตัวเดี๋ยวก็ไปเหมือนกันฮะ อาจจะหลายวัน เพราะไปง่ายหน่อย ครั้งนี้ไม่แน่ใจว่าจะเสียเงินเยอะรึเปล่า เล็งลิขิตฯ ของพี่มุกไว้เล่มเดียวเอง - -

หวังว่าจะเสียเงินน้อยหน่อยนะปีนี้...
  3. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    อยากไปTAT....
    โว้ยยยยยย อังกฤษเฮงซวยยยยยยย อยากกลับบ้านนนนนTTATT!!

อีกนิด...
    งานมหกรรมหนังสือระดับชาติครั้งที่ 13 <<<< น่าจะเป็น 'งานมหกรรมถังแตกระดับชาติครั้งที่ 13' มากกว่านะคะ ฮี่ๆ มีโอกาสได้ไปทีไร... อย่างน้อยๆหลักพันขึ้นเหอะค่ะ =w=;;;
  4. Hell

Hell Member

EXP:
    405
    0
    16
    คาดว่าน่าจะไปเดินเทียว(ผลาญตัง)วันที่ 15นี้ - -
  5. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    ไปไม่ได้==" ติดงานกับ ลงทะเบียน (และไม่มีตังค์)

บัดซบจริงๆชีวิต
  6. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    = ____ =; 55+ วันท่15บอร์ดประมูลมีมีตติ้งแต่ขี้เกลียดไป สงสัยปีนี้คงได้ไปวันที่ 14 แหงๆ~
  7. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    ^
    ^
    ^

อย่าบอกนะว่า มีทติ้งเกรียน !!

[action]โดนจับถีบ[/action]

เห็นตั้งในกระทู้ Meeting นึกว่าจะมีมีทของชาว AF ซะอีก ^^''
  8. Lunae

Lunae New Member

EXP:
    144
    0
    0
    นึกว่าจะมีมีตเหมือนบอร์ดอื่นๆ เช่นกัน แต่เราคงไปตามใจตัวเองแหละ อยากไปซื้อแค่4-5บูธเอง(แต่ก็น่าจะเสียหลายพันอยู่)
  9. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    ได้ข่าวจากบอร์ดเจไลท์ว่าคิโนะออกมาแล้ว (ในเว็บหลักประกาศว่าออกวันที่ 13)
    ก็เลยต้องตั้งเวลาด่วน พรุ่งนี้จะไปแต่เช้าตรู่ ประตูงานเปิดปุ๊บจะรีบวิ่งพร้อมโพย แล้วกลับถึงบ้านให้ทัน 11 โมงตามที่นัดคุณท่านไว้ครับ TT-TT

ไว้เก็บรายละเอียดอีกทีวันจันทร์ ยังไงก็ต้องไปคว้าคิโนะมาก่อน!!!
  10. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    ^
    ^
    ^

คิโนะออกจริงๆค่ะ เข้าเว็บบลิสถึงเห็น

แอบเคืองว่าบลิสไม่ส่งคูปองส่วนลดมาให้อีกแล้ว (นี่สมัครไป3หนแล้วนะ =_____=!)

ก็ไม่รู้จะร้องเพลงอะไรดี - -
  11. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    ไปถึง บูท เค้าแล้ว เขียนชื่อ ให้ แล้วเดี่ยวเค้าจะ search หาเลขที่สมาชิกให้เราได้เลยครับ ไม่ต้องเอาบัตรไป
    ผมสมัครไปรอบแรก แล้วพองานถัดมา ผมไม่ได้เอาบัตรไป จนมาถึงงานปัจจุบัน ผมก็ไม่เคยเอาบัตรที่เค้าส่งไปด้วยเลยซักครั้ง

Share This Page