[เข้ามาคุยกัน~]Lineage2 The 2nd Throne:Gracia Final~

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย ladykaren, 17 ตุลาคม 2008.

1. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    Re: [หนูอยากรู้]มีใครยังเล่นLineage2มั้ยคะ

^
    ........โอ้...เล่นเร็วจริง สงสัยต้องปั่นเลเวลหนีให้พ้นๆ(ฮา)

ว่าแต่...กระสุนเวทย์ กับ กระสุนเวทย์ปลุกเสกต่างกันยังไงหรือคะ? เพราะมันเป็นกระสุนเวทย์เหมือนๆกัน
    (ปกติใช้แบบปลุกเสกค่ะ)
  2. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    Re: [หนูอยากรู้]มีใครยังเล่นLineage2มั้ยคะ

^

ตกลงนี่เธอชวนชั้นมาเล่นแต่ จะหนีไม่แชร์แปลว่าไร บ๊อง = =' !!!

33 แย้ว วันพุธวันนี้ว่าง จะรีบ 35 จะได้ทำเควสซะที
  3. Hellblueboy

Hellblueboy New Member

EXP:
    574
    1
    0

กระสุนเวทย์ปลุกเสกแรงกว่า....และแพงกว่าครับ.......

สมมุติกระสุนเวท์ธรรมดาทำให้เวทย์แรงขึ้น 1.5 เท่า กระสุนเวทย์ปลุกเสกจะทำให้เวทย์แรงขึ้น 2 เท่า
  4. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88

^
    ถึงว่า...เงินหมดเร็วจริง ไปใช้แบบปลุกเสกมันทุกครั้ง-*-

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างไปเล่นค่ะ เวลแซงๆไปก่อน เดี๋ยวสักพักจะไปนั่งดูด(ฮา)
  5. astron

EXP:
    1,222
    2
    88

อยากมีตังซัก 5ล้าน = ='

จะเอาไปซื้อของใส่ TAT
  6. Hellblueboy

EXP:
    574
    1
    0

ให้ยืมเอามั้ยล่ะ :E

ปล. แนะวิธีทำเงิน

ลงดันเจี้ยนเก็บหินสะกดวิญญาณบ่อยๆ เอาไปแลกเงินอาดเน่าโบราณขายได้ราคาดีมาก
  7. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88

^
    งั้นเราควรยกตี้กันไปเป็นหมู่คณะ><

น่าเสียดายที่เปิดสองจอไม่ได้ ไม่งั้นจะเล่นพระอีกไอดีหนึ่ง

ตอนนี้มีตังแค่800kค่ะ พอดีเพื่อนเขาแบ่งให้จากการขายกระสุนวิญญานและเวทย์(และแบ่งเอามาให้ใช้หนักกระเป๋า3,000นัด)
  8. astron

EXP:
    1,222
    2
    88

^

ก็มีเยอะอยู่นะ : )

ว่าแต่ ทำอะไรนะลงดัน อะไร ? ยังไง ?
  9. Hellblueboy

EXP:
    574
    1
    0

ก็ที่ให้เลือกฝ่ายสนธยาหรือรุ่งอรุณไง
    สมัครได้ว่าจะเลือกอยู่ฝ่ายใหนที่นักบวชตามหม฿่บ้าน เป็นนักบวชแก่ๆใส่ชุดแดงคนนึง กะนักบวชสาวเอ๊กซ์ๆชุดน้ำเงินคนนึง
    สมัครแล้วจะมีสิทธิที่จะลง "สุสาน" หรือ "อุโมงค์ศพ" ได้
    ด้านในจะเป็นมอนสเตอร์เลือด*4 แน่นอนว่าให้ EXP 4 เท่า เงิน 4เท่า
    และมันในนี้จะดรอบ"หินมนต์สะกด"สีต่างๆ สะสมเอาไปแลก"อาเดน่าโบราณ"ได้
    อัน"อาเดน่าโบราณ"นี้ ใช้ได้หลายอย่าง ทำให้มีคนรับซื้อกันเยอะ ตั้งแต่ 5 อาเดน่าต่อ 1 อาเดน่าโบราณ จนถึง 7 อาเดน่า ต่อ 1 อาเดน่าโบราณดีเดียว

ข้อแนะนำ สำหรับเซิฟ 4 ควรสมัครฝ่าย"รุ่งอรุณ"กับนักบวชชุดแดงจะเวิร์คสุด
  10. astron

EXP:
    1,222
    2
    88

^
    โอ๋ พึงรุ้นะเนี่ย

แล้วโคนะจัง จะอยู่ฝ่ายไหนละเนี่ย ฝ่ายแดง หรือเหลือง ? เอ้ยน้ำเงิน
  11. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88

^
    เป็นกลาง ไม่ขึ้นกับฝ่ายไหน เพราะไม่มีใครลงด้วย- -"

คิดว่าจะเอาฝ่ายแดงน่ะค่ะ เพราะคะแนนฝั่งรุ่งอรุณมีเยอะมากๆในตอนนี้

อ้อ และในช่วง7Days7Sigh นี่ ในกระเป๋าเราจะมีไอเท็มที่บอกคะแนนของทั้งสองฝ่ายอยู่ เช็คได้ตลอดเวลาค่ะ

ถามอีกหน่อยงิ เวลาเปลี่ยนอาชีพครั้งต่อไป (วิซาร์ด-->เอเลเมน) พอจบเควสท์แล้ว จะได้อาวุธมาใช้หรือเปล่าคะ?
    เพราะเห็นเขาบอกว่าไปเอาไม้กางเขนประทานพรจากเควสท์เวล40 แล้วมันเควสท์อะไรละงิ-w-
  12. Hellblueboy

EXP:
    574
    1
    0

คือแพทช์ใหม่นี่ พอทำเควสเปลี่ยนอาชีพแล้วมันจะแถมอาวุธให้ใช้
    แต่ผมจำไม่ได้ว่าเควสใหนทำยังไง เพราะไม่เคยเล่นสายวิ 55555
  13. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16

เหมือนคุยกันอยู่2คน สนุกดี เริ่มคิดถึงเกมนี้อีกแล้วอิอิ ...ว่าแล้วก็อยากแจม!!! :p

เอเลเมนทัล นี่เป็นเอลฟ์ใช่ป่าวหว่า ลืมแล้วน่ะ(ไม่ช่วยเค้าตอบยังจะถามอีกตรู -_-; )

ว่าแต่เปิด2จอไม่ได้แล้วเหรอเนี่ย เมื่อก่อนปั่นพระดาร์คเอลฟ์ เวล20กว่าๆให้มี Empower แล้วเปิดสองจอ
    มาบัพให้ตัววิซาร์ดไปอัพเวล หนุกหนาน

แต่ทว่า....

ตอนนี้กะลังโหลดกราเซียออพไลน์กะมาทำเซิฟเล่นกันในบ้านกะน้องสาว2คน :bad:
  14. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88

^
    เง้อ....มีแบบนี้ด้วยหรือ0-0

ที่เปิดสองจอไม่ได้ ไม่ได้หมายถึงมันบล็อคไม่ให้เปิดแล้ว แต่โน้ตบุ๊คคาเรนไม่มีความสามารถพอจะเปิดได้คะ^^"
    เปิดได้ถึงหน้าจอล็อกอิน พอกดเข้าไปจอที่สองหลุดแล้วขึ้นError รวมถึงจอแรกภาพแตกมากๆ- -"

เอเลเมนทัลเป็นเอลฟ์ถูกต้องแล้วค่ะ ตอนนี้เวลาในเกมเหลืออยู่แค่1ชั่วโมงกว่าๆ กำลังทำเควสท์เปลี่ยนของเวล37

(และการทำเควสท์ครั้งนี้ทำให้รู้ว่า....ตรูเกลียดมดมาก ให้ตายเถอะ แอบฟาดNPCให้เควสท์ไปอย่างแค้นๆ ต้องถ่อมุดลงไปถึงรังมด
    บางครั้งก็ไปปะทะคารมกับมอนหัวแดง(แต่ไม่ตาย I am never die วะฮะฮ่า))

มีคำถามค่ะ= = อยากรู้ว่าทำไมโพรเฟทกับไฮโรแฟนถึงมีแต่คนเรียกว่า"เป็ด"หรือคะ- -" เห็นเรียกกันเยอะเหลือเกิน
  15. dracula

EXP:
    256
    0
    16

Prophet โพรเฟ็ท ลงท้ายด้วย "เฟ็ท" แต่ใครไม่รู้เริ่มเรียกอาชีพนี้ว่า "เป็ด"
    (เหมือนกะชุดมิธริล ไปเรียกชุดกล้วยเพราะมันสีเหลืองนั่นแหล่ะ แต่ดวอร์ฟชายใส่แล้วเป็นสีฟ้านะ)

คงเพราะเรียกง่ายกว่าโพรเฟ็ทละมั้งครับเลยเรียก เป็ดๆ

เอลฟ์ ร่ายเวทย์ไวสุดอยู่แล้ว Never die แน่ครับ
    สาปหลับแล้วยิง แล้วก็หลับแล้วยิง หนุกๆ

ถ้ามันเลิกเก็บแอร์ไทม์ ผมจะกลับไปเล่น 555 (ชาติไหนละเนี่ย)
    ตอนนี้เล่นลินเนจเถื่อนในบ้าน(ทำเอง)กะน้องสาวสองคนหนุกหนาน

ปล.เกมส์ออนไลน์ใหม่ RAPPELZ (ของFunBox)ภาพเหมือนลินเนจเลย
    ว่าจะไปลองหน่อยงิ.... โอเพ่นเมื่อไหร่ไปเล่นด้วยกันไหมครับ >W<!
  16. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88

^
    ไม่แน่ใจว่าRapplezแลปห่วยๆเครื่องนี้จะเล่นได้มั้ย

มันไม่ใช่ของFunboxนี่คะ เป็นของAS เคยโหลดแบบInterมาเล่น มันขึ้นว่า...

โหลดแพทช์ล้มเหลว....

ไอ้เราก็นึกว่าเล่นไม่ได้ พอลบไปแล้ว กลับไปดูในเว็บ....

กำลังปิดปรับปรุงเซิฟ....

!@#$%^&*

HDDในเครื่องจะไม่เหลือละคะ ไว้ซื้อคอมใหม่จะไปเล่นInter
  17. nukichan

nukichan New Member

EXP:
    711
    0
    0

อ้าว Rappelz มันของ FB ไม่ใช่เหรอ ..
    จำได้ว่าอย่างกะอ่านในนิตยสารไหนอยู่นะ ^^'

พูดถึง "เป็ด" แล้วก็นึกถึงจริงๆ เมื่อก่อนก็เล่นเป็ดอยู่พักนึง แต่เป็ดนี่บัฟเมพจริงๆเลยนะ
  18. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88

^
    ใช่ของFBจริงๆด้วย^^" (แต่FBก็ยังเป็นบริษัทลูกของAS)

พอดีเลเวลจะแตะ40แล้ว เลยอยากถามว่า เครื่องป้องกันเกรดCมีอันไหนที่พอแนะนำให้ใส่ได้มั้ยคะ^^"

อ้อ...แล้วกระสุนวิญญาน/กระสุนเวทย์ปลุกเสกสัตว์ป่าซื้อที่ไหนเหรอคะ ไหนๆจะเล่นสายอัญเชิญเต็มตัวแล้ว

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ><
  19. dracula

EXP:
    256
    0
    16

สำหรับนักเวทย์....ระดับC

เซ็ทมาร (เน้นยิงแรง)
    Effect -HP 270 , +INT4 , -WIT1
    ประกอบด้วย
    - เสื้อชั้นนอกแห่งมาร
    - กางเกงชั้นนอกแห่งมาร
    - ถุงมือปีศาจ

เซ็ทคาเมียน(เน้นร่ายไว)
    Effect+ป้องกัน5.26% ,ความเร็วร่ายเวทย์ 15%
    ประกอบด้วย
    - เสื้อชั้นนอกคาร์เมียน
    - กางเกงชั้นนอกคาร์เมียน
    - ถุงมือคาร์เมียน

เล่นนักเวทย์เอล์ฟสายยิง(สเปลซิงเกอร์)
    แนะนำเซ็ทมารคับ จะได้ยิงแรงขึ้น เพราะปกติเผ่าเอลฟ์ก็ร่ายเวทย์ไวอยู่แล้ว
    แต่เซ็ทนี้มีข้อเสียนิดนึงคือมันลดเลือดไปตั้ง271แนะ (ตัวนิ่มลงอีกนิด ก็วิ่งให้พริ้วๆ ยิงเวทย์ให้แรงๆ ละกัน)

แต่ถ้าเล่นนักเวทย์สายซัมมอน (เอเลเมนทัลซัมมอนเนอร์) แนะนำเซ็ทคาร์เมียนดีกว่าคับ จะได้ฮีลซัมมอนไวๆ

มีอีกเซ็ทนึงคือ เซ็ทเทพ ถ้าเล่นพระหรือซัมมอน ก็เป็นตัวเลือกที่ดี...
    Effect เซ็ทนี้คือ +ป้องกันกายภาพ 5.26% +MP171 INT-1 WIT+1
    ประกอบด้วย เสื้อชั้นนอกเทพ ,เกงชั้นนอกเทพ ,ถุงมือเทพ (มีแต่เมพ...ขิงๆ)

ส่วนอาวุธ
    เน้นยิงไว
    ดาบฮอมุนคูรัส Option อคิวเมน

เน้นยิงแรง
    ดาบพระกาฬ Option เอ็มพาวเวอร์ หรือ เมจิคพาวเวอร์

Ps. เมจิคพาวเวอร์ คือ เวลาใช้เวทย์จะกินMPเพิ่มขึ้น15% แต่พลังเวทย์เพิ่มขึ้น 99
    (ยิงแรงกว่าเอ็มพาวเวอร์ แต่MPหมดไวกว่า)
    ส่วนเอ็มพาวเวอร์ คือ พลังเวทย์เพิ่มขึ้น 24 กินเอ็มพีปกติ

--------------
    กระสุนเวทย์/ปลุก สัตว์ป่า ถ้าไม่มีขายร้าน ท่าทางจะต้องพึ่งดวอร์ฟ นะคับ....

---------------
    กระสุนเวทย์ปลุกเสก แรงกว่า กระสุนเวทย์ธรรมดา
    ข้อแตกต่างคือ ราคากระสุนปลุกเสกอาจจะแพงกว่า เพราะรีซิฟหายาก+ใช้วัตถุดิบเปลืองกว่า คับ....
  20. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88

^
    ขอบคุณมากค่ะ^^

ตอนเปลี่ยนอาชีพแล้ว มันมีสกิลสนับสนุนให้ใส่เกราะเบา้ด้วย
    เลยกะว่าจะซื้อของปลอมเกราะเบามาใส่ชั่วคราวน่ะค่ะ(ชุดจำชื่อไม่ได้ แต่เป็นสีน้ำเงินค่ะ)

แต่กลัวว่าใส่ไปแล้ว มันจะร่ายเวทย์อืดสุดยอดมาก-*-
    (เห็นว่าสักเพิ่มค่าสเตตัสได้ด้วย)

อยากถามว่า...
    -ระหว่างชุดคลุมกับเกราะเบา(ของปลอมนะคะ ตังมีแค่700k)อันไหนควรใส่มากกว่ากันคะ- -?
    -เห็นบางคนถือดาบคู่ ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าพลังเวทย์มันแรงหรือ- -*
    -.......ท่านHellblueboy...คาเรนขอตังสัก2.5mได้มิงิT T

ปล.จะเล่นสายอัญเชิญค่ะ เควสท์ใกล้เสร็จแล้ว
    ปลล.เกลียดมดมาก-*-

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ^^
  21. dracula

EXP:
    256
    0
    16

จะไปเล่นเกราะเบาเหรอ ...ชุดฟ้าๆ อาจจะเป็นชุด หมาป่าน้ำเงินเกรดB....(ใช่ป่าวฟะ.....)

แต่แนะนำไว้คร่าวๆ่ก่อน
    ร่ายเวทย์อืด ถ้าอัพexpertiseแล้ว คงไม่อืด ร่ายได้ปกติ แต่ว่าเซ็ทเกราะเบามันไม่มีEffectพวก ร่ายไว+15%อะไรทำนองนี้ให้นักเวทย์อย่างเราน่ะสิ
    แต่ก็แลกมาด้วยความอึดเพิ่มกว่าชุดคลุมนิดหน่อย

คือถ้าเราเล่นชุดคลุมมาแต่แรกแล้วอ่ะ สกิลRobeExpertiseชุดคลุมมันจะมีให้อัพต่อยอดเพิ่มมากกว่า การที่เราไปเริ่มอัพexpertiseของเกราะเบาตั้งแต่1จิงมะ?

ส่วนดาบคู่ ไม่แน่ใจว่าพอเป็นซัมมอนแล้วจะมีสกิลโจมตีด้วยดาบคู่มาให้ใช้หรือเปล่า(คิดว่าไม่น่าจะมี)
    พวกที่ถือดาบคู่
    ประการแรกคือ เท่ห์
    ประการที่สองอยากสด มีซัมมอนให้ใช้ดีๆไม่ชอบ ชอบไปช่วยซัมมอนฟาด :555:
    ประการที่สามคือ เบื่อยืนรอให้ซัมมอนฟัดกะมอนจนตาย ไม่มีไรทำ เลยไปสด ไปเอาดาบฟาดๆ มอนฯ เพื่อให้เปลืองทั้งกระสุนวิญญาณ+กระสุนปลุกเสกเล่น(ซะงั้น) :confused:;

(เด๋วไปลองเซิฟเถื่อนก่อนนะ ได้ผลดีมั้ยแล้วจะมาอีดิทเพิ่ม 555)

อืม ว่าแต่ มันทำSubclassยังไงหว่า ผมลืมแล้วอ่ะ ..... -_-"""""
  22. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88

ซับคลาสต้องเลเวล75ค่ะ แล้วทำเควสท์"น้ำแร่ของมีมีร์" แล้วไปเปลี่ยนกับมาสเตอร์ตามสายอาชีพค่ะ^^

ตอนนี้ เจอปัญหาคอขาดบาดตาย เข้าเกมไปถึงหน้าเลือกตัวละคร แล้วกดเริ่มเกมแล้วโหดไปสักพักจนได้ยินเสียงในเกม

เกมปิดไปเฉยๆ แล้วมันก็ขึ้นมาอย่างนี้....

ใครทราบวิธีแก้บ้างคะ- -? ลงเกมใหม่ก็แล้ว(ใช้แผ่นของแพทช์คามาเอลค่ะ) ตรวจสอบไฟล์ก็แล้ว ยังเป็นไม่หาย
    แต่บางครั้งก็ดื้อเอาเข้าจนได้ แล้วก็เล่นยาวเลย พอดีเล่นแบบวินโดว์โหมดด้วย ใช้โน้ตบุ๊คเล่น แล้วแพทมันอาละวาดไปกดคลิกขวาใส่เดสก์ท็อป มันก็ขึ้นมาอย่างนั้น แล้วคราวนี้ดูเหมือนจะแก้ไม่หายด้วย (อ็ากกกกก อยากเปลี่ยนอาชีพ!!!)

ต่อมา เป็นเรื่องของคาเรนไปเจอผีในร้านขายเกราะที่กีรัน

ครั้งแรกนึกว่าเป็นผลพิเศษของไอเท็ม แต่ดูท่าจะไม่ใช่แล้วแหะ-*-

ปล.เล่นจอเล็กค่ะ รูปเลยออกมาช็อตคัทซ้อนกันกระจุย
  23. dracula

EXP:
    256
    0
    16

ไปลองแล้วคับ

ชุดเบา อึดดดดด กว่าจริงๆ แต่ ชุดคลุม ก็ร่ายเวทย์กินขาด

เซิฟเถื่อน! ไม่มีบัพ
    อาวุธคือ ดาบโฮมุนคูรัสOption อคิวเมน(ร่ายไว)

ชุดเบาสีฟ้าที่เห็นคิดว่าน่าจะเป็นชุดนี้น่ะ?
    ส่วนนี้ชุดคลุมคาเมียน

ของแถม
    เปรียบเทียบ เซ็ทเกรดB
    เกราะเบาหมาป่าน้ำเงิน%20เกรดB
    ชุดคลุมอวาดอน เกรดB
    Effect ร่ายไว 15% เหมือนกัน แต่ชุดคลุมก็ยังร่ายไวกว่า แต่ป้องกันยังห่างกันเป็นร้อยเหมือนเดิม

อย่าใส่ใจกะค่าที่ได้มาก ผมไม่เคยไปEditค่าต่างๆของไอเท็มในเซิฟเถื่อนเลยก็จริง
    แต่ถ้าหากเอาไปเทียบกะเซิฟจริงของไทยอาจจะคลาดเคลื่อนสักเล็กน้อย อิอิ :confused:;

ถ้าใส่ชุดคลุม ร่ายไว ฮีลซัมมอนไวๆ ซัมมอนก็ตายยาก แต่ชุดคลุมก็ทำให้คนเรียกตัวนิ่มมากกกก
    ใส่เกราะเบาตัวคนเรียกก็อึดขึ้น แต่ร่ายเวทย์ช้าลง ฮีลได้ช้าลง ซัมมอนอาจจะมีม่อง
    หากฮีลซัมมอนไม่ทันเมื่อไหร่ก็มีดับทั้งคู่ กว่าจะเรียกออกมาอีกทีก็นาน ตัวคนเรียกเองก็แทบไม่มีเวทย์อะไรที่จะจัดการกะมอนฯได้เลย เหอๆ

.........ลองตัดสินใจดูน่อ

--------------------------------------------------------------------------

แว๊ยยยย ผีดาร์คเอลฟ์หัวขาด น่ากลัว!!! :glua:

เควสน้ำแร่มิมีร์ มันรับที่ไหนหว่า ?? พอดีเซิฟนี้ตอนรับเควสภาษาเป็นEng.หมดเลย เหอๆ มึนคับ
  24. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88

ดาบแดงติดออพอคิวเมนนี่มันหาจากไหนเหรอคะ?
    พอดีไม่สันทัดไอ้พวกเรื่องออพเลย- -*

<!-- m -->http://www.beliefalliance.com/QuestZone ... Elixir.htm<!-- m -->

ข้อมูลเควสต์น้ำแร่ของมีมีร์ค่ะ ^^

ปล.คาเรนขออนุญาติแอดเมล์ของท่านแด็กโคล่านะคะ^^"
  25. Hellblueboy

EXP:
    574
    1
    0
    ดาบแดงติบออฟอคิวเมน มี 2 ทางเลือก
    ซื้อเอง.....ซื้อสดๆมันเลย กำเงินสักหลายmไปซื้อมันซะ สุดแสนจะง่ายดาย

ส่วนวิธียาก ก็คือติดออฟเอง

คืออาวุธระดับเกรดCขึ้นไป เราสามารถติดออฟชั่นเสริมได้ด้วย(หินสะกดวิญญาณ)
    อาวุธชนิดหนึ่งๆสามารถเลือกติดออฟชั่นได้ 1 อย่างจากที่มีให้เลือกสามอย่าง

เลือกอย่างไร หินสะกดวิญญาณมี 3 สี ฟ้า แดง เขียว ก็ต้ัองไปหาข้อมูลว่า จะติดออฟชั่นอคิวเมนให้ดาบแดงนั้น จะต้องใช้สีอะไร (อันนี้ไม่รู้ ไม่เคยติด เพราะใช้แต่ดาบคู่)
    แล้วก็ หินวิญาณจะมีระดับของมัน -10 -11 -12 -13 รู้สึกว่าอาวุธเกรดCต้องใช้หินสะกดวิญญาณระดับ -10 นะ

ติดที่ใหน
    กะช่างเหล็กทั่วไป ในกรณีเกรดสูงๆต้องไปใช้บริการลุงแมม่อน

หาหินสะกดวิญญาณจากใหน
    หินระดับ-10มีขายที่ร้านขายของชั้นสูงในกีรัน ใช้คริสตัลแลกเอา
    ระดับสูงกว่านั้นต้องหาซื้อจากคนนั่งขาย หรือเอาหินไปดูดวิญญาณมอนสเตอร์เอง

ส่วนยืมตัง 2.5 m นั้น ให้ไม่ได้

เพราะ.....
    ตอนนี้ยังไม่ได้โหลดแพทช์ใหม่เลยจ้า.......... ยังเข้าไปเล่นบ่ได้

Share This Page