[เข้ามาคุยกัน~]Lineage2 The 2nd Throne:Gracia Final~

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย ladykaren, 17 ตุลาคม 2008.

1. pimsandra

pimsandra New Member

EXP:
    32
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    - -" พรุ่งนี้ 9 โมงไม่อยู่ซะด้วยสิ จะเข้าไปแอ่วบางกอกสักนิด อิอิ
  2. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ^
    สะดวกวันไหนค่อยว่ากันก็ได้ค่ะูู^^" เพราะตอนนี้ก็ยังเก็บแบบสบายถูไถไปได้งิ
    เลเวลเก็บมา2ชั่วโมง ยังได้แค่60กว่าเปอเองค่ะT T
    แล้วเลเวลต่อๆไปจะขนาดไหน ไม่อยากจะคิด....

แต่เพื่อคลาส3 นู๋ทำได้T T
  3. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ขออนุญาติดันค่ะ=[]=!!!

ช่วงนี้ใกล้จะปิดเทอมเลยกลับมาเล่น ตอนนี้มีกิจกรรมตราผนึกที่ลีโอน่าค่ะ กะจะรวยทางลัดจากกิจกรรมนี้><
    พอลงอุโมงค์ไปก็ประสพปัญหาMPหมดเร็วมากๆค่ะ เพราะฮีลม้าจนเกลี้ยงหลอด
    และพอจะไปซื้อยาMPมาลองใช้ดู (ตลอดชีวิตที่เล่นมา ยังไม่เคยซื้อใช้เอง) ปรากฏว่า มันไม่มียาMP เกรดBขายค่ะ=[]=!!!!

อยากถามว่า มันมีขายที่ไหนหรือคะ เริ่มจะเห็นความสำคัญของมันขึ้นมาบ้างแล้ว....

ปล.ตอนนี้เลเวล55ยังใส่ชุดCกับถือไม้คทามารว่อนไปมาอยู่เลยค่ะ~ (เงินก็มีแค่1Mกว่าๆ เศร้าชีวิต...)
  4. Nlghtmal2e

Nlghtmal2e Miqo'te

EXP:
    196
    1
    18
    อื้อ ก็ว่าจะกลับมาเล่นแหละจ๊ะ
  5. majoojo

majoojo New Member

EXP:
    8
    0
    1
    มีเบลด50กว่าๆอยู่กัสติน เเต่ช่วงนี้ไม่ได้เล่นสู้ราคาบัตรไม่ไหว

ลีโอน่า...เหมือนจะมีม้องค์อยู่ตัวนึงเเฮะ

Share This Page