Pangya Season 4 มาแล้วจ้า

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย chakri, 6 พฤศจิกายน 2008.

1. leechiro

leechiro New Member

EXP:
    43
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เมื่อคืนได้ข่าวว่าจะปิดเซิฟตอน 5ทุ่มครึ่ง พอสี่ทุ่มเลยสลายตัวกันหมด เอวัง

อัตราดรอปหัวใจ ที่ว่าคูณสอง เล่นไปสามแมทช์ไม่โผล่ซักกล่อง โม้เห็นๆ TT__TT
  2. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ^
    คาเรนไปเล่นกับท่านเกมก็ได้มา2กล่อง จากนั้น...ก็ไม่ได้อีกเลย

แต่ท่านเกมกลับได้เอ้าได้เอา ท่านเกมมีพลังอำนาจดูดไปแหงๆ

ทำลายสถิติได้แล้วT-T เซเปียจาก-11พุ่ง-15 แอบเสียดายนิดๆที่หลุมสุดท้ายไม่โฮลไปเลยT T
  3. noname

noname New Member

EXP:
    595
    0
    0
    แต่เล่นช่วง 1ทุ่ม เล่น 18หลุม อย่างน้อยก็โผล่หัวใจมาให้ทีละ 2กล่องต่อ 1แมตต์ เพราะใช้มังกร
  4. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ดีใจด้วยขอรับ องค์หญิง พยายามเข้าขอรับ อีกไม่นานก็จะเป็นจริงละ

ผมไปไล่บี้ตอนไหนหว่า - -" ก็เห็นคนโฮล ก็โฮลตามแค่นั้นเอ๊งงงงงง
  5. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    จับมือปลิง ไม่เห็นโผล่ซักกล่องจริงๆด้วย :waaa:

ก็แมตช์ 18 หลุม ไป 3 รอบน่ะแหละครับ ดรอปแต่ลมไม่ได้หัวใจซักซีก :waaa:
    V
    V
    V
  6. noname

noname New Member

EXP:
    595
    0
    0
    ^^^

ต้องแมตต์ 18หลุมครับ อย่างน้อยก็ ออกมาให้เห็น 1หลุม
  7. Yukimura

Yukimura New Member

EXP:
    151
    0
    0
    แต่ข้าน้อยอยากบอกว่าแมชกี่ทีมันก็ไม่เห็นเจอสักทีTT"TT(ทีVS3หลุม สัก4ครั้งจะโผล่มาอัน2อัน- -)
  8. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    วันนี้ไป Mini Meeting ปังย่า & ฟลิฟฟ์ มา ตามที่ สด ให้ไปช่วยเ็ป็นตากล้องให้ ( ให้ สด เอารูปมาลงทีหลังละกัน )

เนื่องด้วยในงานมันมี รูปตัวละคร ทำมาเป็นตัวใหญ่มาก ประมาณ 150 ซม. ได้
    มีหลายคนอยากเอากลับบ้าน ทีมงานตอนแรกก็ไม่ให้ หลังๆคงคุยกันแล้วมั้ง เลยแจกซะเลย
    แต่ต้องมีการทำอะไรกันสักหน่อย ... ให้ฟรีมันคงไม่สนุก

ก็ใครอยากได้ตัวไหนก็ให้ "หันหลังเป่ายิ้งฉุบ" ใครชนะ 3 ครั้ง เอาไปเลย
    ผมเองก็ไปแข่งของตัวฮานะ ซึ่งเป็นตัวสุึดท้าย มีแข่งกัน 3 คน แต่เนื่องจากมันเย็นแล้ว ทีมงานเค้าเลยให้ "โอ นอย ออก"
    ใครแตกต่างจากชาวบ้าน เอาไปเลย

ซึ่งผมก็ได้นะ ออกคว่ำคนเดียว อีก 2 คนออกหงาย

แต่ ... หลังจากนั้น คนที่เข้าแข่งด้วยอีกคนออกอาการผิดหวังสุดๆ แบบว่าลงไปนอนกับพื้น ทุบกำแพง ...
    จนทีมงานต้องเข้าไปเตือน แต่ ... เค้าก็ยังไม่หยุึด ยังคงโวยวายต่อ

ผมก็เลย เข้าไปถามว่า "อยากได้ไหม อยากได้จริงปะ ถ้าอย่างงั้นยกให้ก็ได้"
    ผมก็เลยยกให้เค้าไปเลย แต่ก็เตือนเค้าว่า คราวหลัง เป็นคนอื่นเค้าคงไม่ยอมหรอกนะ แล้วก็อย่าทำพฤติกรรมแบบนี้อีก

ขำๆอะครับ ไม่ซีเรียส เนื่องจากที่คุยกับทีมงานก่อนหน้าที่เขาจะแจก เขาบอกว่าสั่งทำตัวนึงต้นทุนไ่ม่กี่ร้อย
    เอาไว้มีเงินก่อน ค่อยสั่งทำเองเยอะๆ ประดับห้องเลย :E :E :E
  9. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    ซาบซึ้งช่างเป็นคนดีอะไรแบบนี้ TwT (/me ผัวะๆๆๆๆๆ โดนใครบางคนยิงสไน)
    ช่วงนี้เข้าเล่นได้น้อยมากๆ ถ้าเจอกันยังไง ทักได้นะครับ
    kateman2407
    zerofreedom
    2 ไอดี ครับผม
  10. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ตึ่งตึ๊ง

ไม่ได้เข้าเกมมานานแค่ไหนแล้วหว่า
  11. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    แมทซ์กันได้มันส์มากๆ ขอบคุณทุกคนครับที่มาเล่นกัน
    แม้จะไม่มีถ้วยให้เก็บเข้าคลับ แตก็มันส์ดี

แมทซ์สุดท้าย ได้การ์ดทองมา เปิดมา
    Kaz Rare ครับ หุหุ คุ้มค่ามากๆ
  12. kadajjang7

kadajjang7 New Member

EXP:
    26
    0
    0
    ไม่ได้เล่นนาน

เดียวลองกลับไปเล่นอีกดีกว่า น่าเล่นจังค่ะ
  13. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ก่อนอื่น...ต้องขอขอบคุณทุกคน ที่ให้มารีดไถหัวใจ
    เมื่อคืนรวมๆแล้วได้มา18ดวง จนกระทั่งในที่สุดก็ได้ไม้แคะฟันของลูเซีย+คูสมใจอยาก

แต่ที่สำคัญกว่านั้น เมื่อคืนทำลายสถิติไปได้หลายสนามดีใจที่สุดแล้ว(ซิกๆ)

ปล.ปีนี้ท่านเกมได้แรร์หลายใบแล้วนะ-*- <<มีการ์ดทองแต่ไม่กล้าเปิด
  14. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ^
    ^
    มีการ์ดทองแล้วไม่กล้าเปิด ยังดีกว่ามีการ์ดทอง แล้วเปิดตอนช่วงมันมีบั๊ก การ์ดหาย! หลายรอบมากกว่าจะรู้ สูญการ์ดทองเปิดฟรีไปหลาย....
  15. Yukimura

Yukimura New Member

EXP:
    151
    0
    0
    วันนี้ใครจะเล่นบ้างเหรอฮะ><' จะได้ตามเข้าไป(ช่วงกี่โมงหว่า?)
  16. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    เดี๋ยว 3 ทุ่มกว่าๆ อาจจะมาเล่นอีกรอบ แต่ตอนนี้ยังไม่ชัวร์ ....

ตอนนี้รู้สึกท่านปลิงจะล่าหัวใจอยู่ ลองเข้าไปดูละกันครับ
  17. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ภาคยุ่น PSP ออกรึยัง =____='
  18. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ^
    ^
    เมษา ถ้าจำไม่ผิดวันที่ 9 มั้ง.....ลองนับวันคำนวณเดือนบิทเอา....

อีแบบนี้แล้วเมื่อไหร่ภาคปะกิดจะมา.....ปลายเมษาเรอะ.....
  19. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    ตั้งแต่สัปดาห์นี้เป็นต้นไป อาจจะไม่ได้มาเล่นสักพักนะครับ

คงต้องเร่งหางานเต็มที่ + รอเรียกสัมภาษณ์ + เริ่มออกกำลังกายเฟิร์มหุ่น หลังจากไม่ได้เล่นกีฬามานาน
    ว่างๆจะแวะเข้ามาคุยในบอร์ดเน้อ

[action]โชคดี มี Hole In One + Trophy กันเยอะๆครับ[/action]
  20. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    ท่าน SeeDark บอกมาเองค่ะ ปลายเมษา......

ยินดีกับคาเรนด้วยสำหรับ ลบครั้งแรกบนสนามเวีย หุหุ........ :D

ป.ล.ตอนนี้พ่อแม่ขัดขวางอยู่ ยังไม่สามารถลง "ก้าวแรกสู่สังเวีย " ตอนแรกได้....... T-T
  21. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88
    ^
    ขอบคุณค่ะท่านสดT-T

แต่ก็แค่-1 สนามนี้มันยากจริงๆ(พัตก็ไม่เก่งอีก กลุ้มจริงๆ)

วันหลังจะขอยืมสดเซนเซย์ไปสอนตีสักหน่อย(ซึ้ง)
  22. Nlghtmal2e

Nlghtmal2e Miqo'te

EXP:
    196
    1
    18
    เอ่อ เพิ่งไปคอสมาเลยไม่ได้โผล่หน้าโผล่ตาเข้าไปเล่นสักเท่าไหร่
    ขอบใจนะโร่ที่มาชาวยถือของให้ตอนนั้น อืม~ เลยเอามาโปรโมทซักนิด

Kadaj realm

คืนนี้ผมคงเข้าเล่นนะครับ อาจจะราวๆ 3-4 ทุ่ม

ตอนนี้ หัวใจคู เค็มแล้ว เอรินกำลังจะเต็ม ของ ลูเซ๊ยเพิ่งครึ่งทาง
    ส่วนของตัวอื่นๆนี่เพิ่งจะเริ่มกระเตื้อง สงสัยไม่ทันแล้วล่ะ 18 นี้เนี่ย
  23. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88
    ^
    จาอาวกลับบ้าน~~~!!

คอสได้น่ารักมากเลยค่ะ ถูกใ จน้องมิกุ*-*

วันนี่ไปเล่นกับท่านปลิง ท่านแอร์ และท่านบี

หัวใจหายไปไหนหมดหว่า(กำ)
  24. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    เอ๊ะ มีอะไรดีๆ ตอนที่ผมกลับไปอยู่บ้านนอกอีกแล้ว >_<

ชักเห็นจำนวน post เยอะๆ แล้ว

ขึ้นกระทู้ใหม่แบบ Dota ก็ได้นะ แต่ผมคงไม่ตั้งกระทู้ใหม่เอง

เห็นว่ามี Club ใหม่แล้ว หัวหน้า Club ตั้งกระทู้ใหม่เลยดีกว่าไหม ^^
    แนะนำคลับ รายละเอียดต่างๆ ช่วงเวลาเล่น ในกระทู้แรก

จะว่าไปผมยังไม่ได้สมัครเลย ^^"

ลาก่อน.......
  25. sichon

sichon Board Protector

EXP:
    255
    0
    16
    โพสมาถึง 25 หน้าแล้ว เรียนท่านหัวหน้าคลับรบกวนขึ้นกระทู้ใหม่เลยครับ
    เผื่อสมาชิก AF แก่ๆ ในคลับเก่าๆ จะได้โยกย้ายไปอยู่คลับใหม่กันบ้าง :D

ขออนุญาตล็อคกระทู้นะครับ :china:

Share This Page