นับตั้งแต่ยุคบอร์ดล่มบ่อยๆ คนโพสกระทู้ก็ค่อยๆโพสน้อยลงๆ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย NKL, 15 พฤศจิกายน 2008.

1. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    โทรไปสอบถามราคาค่าบัตรมาให้แล้วครับ...
    (พนักงานให้ข้อมูลห่วยแตกมาก แถมกระแทกหูโทรศัพท์ใส่อีก :mad: )

บัตรเข้าประตูอย่างเดียว ไม่รวมเครื่องเล่น 150 บาท
    บัตรชุดเครื่องเล่น (เล่นเครื่องเล่นได้อย่างละครั้ง) 365 บาท
    บัตรแบบข้อมือ (เล่นเครื่องเล่นได้ไม่จำกัด) 395 บาท

ราคาพิเศษเฉพาะ 50 คนขึ้นไป กำลังจะถามว่าได้บัตรแบบไหน ...*จงเติมคำลงในช่องว่าง*...ก็กระแทกหูโทรศัพท์ใส่ผม :mad:

ปล. ขอบคุณป๋าจิ้งจอกนะครับ ที่จะเลี้ยงค่าบัตรผม แหมมม.. ผมหล่ะเกรงใจจริงๆเลย แต่ยินดีน้อมรับด้วยความเต็มใจนะครับ :spin:
  2. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ผมเด็กใหม่ อยากไปดรีมเวิลด์ครับ :D
    ไม่ได้ไปมีทมานานแล้ว
  3. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    อยู่มาตั้งนานนนนน (ตั้งแต่วัยรุ่น จนวัยรุ่นเหลือน้อย) 7 ปี
    ไม่เคยไปมีทเหมือนกัน ^^; เคยแค่นัดเจอเป็นคนๆ เป็นครั้งคราว
    ถ้ามีทสะดวกดี อาจจะไปมั่ง
    แต่กลัวหัวใจวายคาเครื่องเล่นจัง :555:
  4. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    กระทู้นี้ได้ถูกแหวกกระเด็นไปที่

<!-- l --><a class="postlink-local" href="http://all-final.com/forum/viewtopic.php?f=11&t=3860">viewtopic.php?f=11&t=3860</a><!-- l -->

(ไม่ใช่ 1000 ทิพซะหน่อย)
  5. nukichan

nukichan New Member

EXP:
    711
    0
    0
    คือว่า ...

อยู่บอร์ดนี้มาตั้งแต่ม.2 จนตอนนี้ปี 1

ยังไม่เคยไปมีทไหนกับเค้าเลยให้ตายสิ ^^!

และสงสัยก็คงจะยังไม่ได้ไปอีก เฮ ~

TT___________TT!!!

Share This Page