ช่วยทีครับ [Total Video Converter]

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย l2eenai2y, 21 พฤศจิกายน 2007.

1. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ช่วยทีนะครับ....คือว่า!!

อยากรู้ว่าถ้าแปลงไฟล์ .flv เป็น .3gp แล้วอยากให้ภาพ/เสียงชัดเวลาดูในโทรศัพท์อ่ะครับ

อยากรู้ว่าต้องปรับอะไรตรงไหนหรอครับ

เพื่อนเคยบอกไว้แต่จำไม่ได้แล้วอ่ะครับ

ของเพื่อนชัดมากเลยเปิดในโทรศัพท์ เหมือนเปิดไฟล์ .wmv ในคอมฯ เลย

ปล.รู้อย่างเดียวคือถ้าปรับให้ชัดแล้วขนาดไฟล์จะใหญ่ขึ้นครับ

[action]ขอความช่วยเหลือ[/action]
  2. holmes

holmes Member

EXP:
    100
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16

Share This Page