[Fic รับสมัคร]Fantasy Inside Online Story บทที่ 10 : บทเพลงบรรเลงเลือด

กระทู้จากหมวด 'Fiction' โดย joi100, 9 กุมภาพันธ์ 2009.

1. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    ถูกใจที่ได้รับ:
    11
    คะแนน Trophy:
    88
    จะซวยไปไหนครับท่าน

อย่ากระนั้นเลย ทุกคนพึงร่วมด้วยช่วยกันซวยหมู่

จะมีคนเล่นมุข "โลกนี้ไม่มีคำว่าซวยมั้ย555+"
  2. derick

derick Member

EXP:
    339
    1
    18
    สุดติ่ง กร๊ากกกก จะว่าไปก็ไม่ดวงตกเสียทีเดียวนะผมว่า ถ้ามันตกจริงอาจย่ำแย่กว่านี้ก็ได้ 5555 (นี่ยังไม่แย่อีกเรอะ!!)

รอดูต่อไปครับ!!

ปล.อัพฉลองบอร์ดโฉมใหม่มาก ฮา...
  3. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    ในที่สุดก็มาแล้วหรือท่าน รอมาแสนนาน

มาลงเจิมบอร์ดใหม่ด้วยสินะ = =
  4. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    =[]= Nibelung Valesti!!!
    ข้ามเรื่องกันได้โล่จริงๆ

เรกซ์โหดไม่ปรานีสตรีเพศเลยวุ้ย ปาร์ตี้ผ่านปราสาทมารแดงแล้ว เฮ้~!!
    ติดตามต่อไป ว่าจะมีอะไรให้ดวงตกอีก
  5. Ryuune

Ryuune Well-Known Member

EXP:
    1,084
    0
    86
    เป็นการต่อสู้ที่ลุ้นทุกวินาทีจริง ๆ เพคะ

ทั้งสองฝ่ายต่างงัดทุกอย่างมากันเต็มสตรีมเลย เรียกว่าเป็นนัดชี้ชะตาจริง ๆ :penhappy:

Share This Page