มาวาดรูปตามเทศกาล-อีเวนต์ในช่วงต่างๆกันเถอะ !!

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย astron, 19 กุมภาพันธ์ 2009.

1. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    88
    สืบเนื่องจากกระทู้นี้ http://www.all-final.com/forum/viewtopic.php?f=14&t=4004

ผมเลยคิดว่า ถ้ารอๆๆๆแบบนี้ สงสัยจะไม่ได้วาดกัน xD ผมก็เลยจับตั้งกระทู้ซะเลย

::: จะวาดเป็นอะไรก็วาด เป็น CG เป็น Draft เป็น 4 ช่อง เป็นอะไรก็ช่าง xD ขอให้วาดมาลงล่ะกัน จะได้เป็นการกระตุ้น คนที่วาดรูปไม่เก่งให้วาดมากขึ้นด้วย (เช่นผมล่ะคนนึง )

ช่วงนี้ อาจจะช้าไปบ้าง เพราะคนส่วนใหญ่ งาน เยอะ และ ติดสอบ โดยเฉพาะ O-net

ดังนั้น !!!!!!

ช่วงนี้เป็นช่วงสอบของเด็กๆ ม.6 ผมเลยขอเจิมด้วยหัวข้อ

" O-net " !!!

(หวังว่าผมคงไม่ตั้งกระทู้ช้าไปนะ )

ปล. มีงานอะไรจะเสนอก็ เสนอละกันครับ

กรุณาอย่าวาดเรื่องด้านลบการเมือง, ชาติ,ศาสน,กษัตริย์ ด้วย ขอบคุณครับ

V
    V
    V

ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นคนที่สามารถร่วมอีเว้นต่างๆได้ก็วาดๆมาเถอะ ก็เค้าแค่อยากจะให้วาด !!
  2. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    หัวข้อนี้ ....ผมขาดคุณสมบัติที่จะวาดครับ <(=[]=!)>
  3. Milkchan

Milkchan New Member

EXP:
    28
    0
    0
    โอ้ หัวข้อน่าสนใจแฮะ เดี๋ยวจะลอง(พยายาม)วาดดูนะ [+555 เลยวัยไปนานละ ไม่รู้จะจิ้นอิมเมจได้มั้ยน่อ~]
  4. yuikami

yuikami New Member

EXP:
    24
    0
    0
    ไม่รู้จัก O-net ค่ะ.... ฮือออ เซ็ทสึโบ ชิต้า~ OTL
  5. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    0
    16
    อะไรคือ O-net...(สมัยตรูมีแต่สอบๆๆ ม.6ก็เอ็นท์ตรง..เอ็นท์กลาง...- -" )
    จะว่าไปหลังๆ มานี่ผมแทบไม่ได้สนใจระบบการศึกษาการสอบของไทยเลยจริงๆ แฮะ เปลี่ยนไปเยอะจนงง
    [action]เดินไปจิ้มกูเกิ้ล...โอเน็ทๆ งึมงำๆ...[/action]
  6. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ปัจจุบัน

O-net พึ่งเสร็จ A-net ก็มาต่อ คงต้องทิ้งช่วงไปอีกซักพัก

เฮ้อออ ~
  7. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    มีแต่คน ไม่เข้าใจ มันคืออะไร ? เหอเหอ^^"

ผมเองก็ไม่เข้าใจง่ะ ไม่เคย สอบโอเน็ท เอเน็ทไร หงิงๆ
  8. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    เอาเป็นว่า เด็กเตรียมเอนท์ ในความเข้าใจเดิมๆ ก็น่าจะเข้าข่ายมั้งคะ ^^"

ไอ้เราก็เลยวัย จะo-net กับเค้าแล้ว
    ขอเป็น ฤดูโปรเจคถ่างตาข้ามวัน แทนละกัน - -''

(หวังว่าจะพอเนียนๆ ได้...... แหม หยวนๆ น่ะ)

Share This Page