็HBD affimeamumE (37), DartSlayer (26), xxGamerboyxx (21), Astronaxis (19), wazarurei (18), Destiny

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Azemag, 22 กุมภาพันธ์ 2009.

1. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    ถูกใจที่ได้รับ:
    262
    คะแนน Trophy:
    163
    อ้างอิงตามด้านล่างบอร์ดนะครับ
    affimeamumE (37), DartSlayer (26), xxGamerboyxx (21), Astronaxis (19), wazarurei (18), Destiny Of Love (17), ~-l3El_l_-~ (13)

เกิดวันนี้ 7 คนแน่ะ เป็น Lucky Seven หรือเปล่านี่ อิอิ

รู้จักคนเดียว (เหมือนเดิม) ท่านรัน Astronaxis หัวหน้าคลับปังย่า All-Final ครับ

ขอให้ทั้ง 7 ท่าน มีความสุข สมหวังทุกสิ่งที่ปราถนา สุขภาพกายแข็งแรง จิตใจเบิกบาน
    ร่ำรวยเงินทอง การงานก้าวหน้า การเรียนสัมฤทธิ์ผล

ปล. รอบนี้มีครบ คลับ 3x คลับ 2x และคลับ 1x ด้วย หุหุหุ
  2. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    โอ้ๆ สุขสันต์วันเกิดจ้าาา
    ช่วงนี้เกิด ติดๆ กันเลยแฮะ แถมวันละหลายๆ คน ^_^

ขอให้มีความสุขกัน มากๆนะคะ
  3. hannover96

hannover96 New Member

EXP:
    881
    0
    0
    HBD ท่านรัน Pro แห่ง Bnet ด้วยอีกคนคร้าบบบบ

และ HBD ให้กับทุกๆท่านที่เกิดวันนี้ด้วย...ขอให้มีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไป สาธุ...

ปล.ยังไม่ได้เล่นด้วยกันเลยนะท่านรัน ToT
  4. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    Happy Birthday ทุกท่านครับ

ขอให้มีความสุขมากๆตามอายุทีเพิ่มเอาๆนะครับ
  5. tabea

tabea Member

EXP:
    200
    0
    16
    วันนี้เยอะนะเนี้ย

Happy Birth Day ทุกท่านเช่นกันครับ
  6. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เยอะมาก 7คน สุขสันต์วันเกิดครับ
  7. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    HBD ทั้ง 7 คน ครับ
    คนเกิดวันนี้เยอะแฮะ ^^;
  8. JerryF1

JerryF1 Member

EXP:
    216
    0
    16
    อ่า......เกิดพร้อมกัน 7 คนเลย ^^;

Happy Birthday นะครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ :)
  9. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ขอบคุณท่านเกมเปิดกระทู้ให้ TwT !! ซึ้ง ~

พึ่งสอบ O-net เสร็จ เหมือนเอาปลาร้าออกจากจมูก = w = ~

ขอบคุณทุกท่านมากขอรับครับผม = w ="

WickedSick ซัง เอ็ดไปเดี๋ยวผมก็แจก First Blood หรอก TwT" (ปกติก็แจกอยู่แล้วไม่ใช่รึ)

ยังไงก็ขอบคุณคร้าบ

แล้วก็แฮปปี้เบิร์ดเดย์ 6 คนอื่นๆด้วยคร้าบบบ
  10. caz

caz Kiri...

EXP:
    364
    0
    16
    ็Happy B-Day ด้วยครับบ ขอให้มีความสุขมากๆ ^^

คนเกิดวันนี้ (22 Feb) เยอะจริงๆ

/me มองไปดูเพื่อนข้างๆ นี่ก็อีกคน เย้ เย้
  11. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    เจ็ดประจันบาญ!? สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ท่านรัน.....ของขวัญวันเกิด....เราจะช่วยกันทำให้คลับเรามีโลโก้!!!!!!!
  12. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    โฮ้สสสสสสสสสสสสสสส !!!

ขอหลังสอบ A-net จะกลับมากนะครับ !
  13. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    HBDหัวหอมแอสตรอน กับ อีก6คนด้วยครับ
    ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะครับ :D

Share This Page