ใครในบอร์ดนี้ ยังเล่น RAN online อยู่มั๊ยครับ

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย athiwat, 18 มีนาคม 2009.

1. athiwat

athiwat Member

EXP:
    248
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    เนื่องจากตอนนี้ปิดเทอม ก็เลยบ้าหาเกมออนไลน์ครับ :) ลองมาหลายๆ เกม ทั้ง RO เถื่อน, Maple Story

แต่ตอนนี้ติดใจ RAN online อ่ะครับ เป็นกมที่รู้สึกว่าบอทน้อยดี (จริงๆก็ยังไม่เคยเจอบอท แต่คิดว่าคงไม่ใช่ไม่มีเลย) (สงสัยว่าเค้าให้ซื้อขายของในเกม ด้วยเงินจริงกันได้ + เก็บเวล หาของไม่ยากมากเกินไปนัก) เล่นแล้วไม่เหงาครับ มีคนช่วยพาเก็บเลเวล, มีคนตี้ด้วยตั้งแต่เลเวลต้นๆ รู้สึกประทับใจ ติดอยู่นิดหน่อยที่ยังหาเพื่อนที่จะคุยกันแบบสนิทไม่ได้น่ะสิครับ - -"

ตอนนี้ว่าจะรีบ พยายามให้ถึงเลเวล 100 (จะไหวมั๊ยนิ) ซึ่งจะมีกิลแน่นอน แต่คงใช้เวลาอีกนานนนน ^^;

ก็เลยเลยอยากรู้ว่ามีคนในบอร์ดนี้เล่น เกมนี้กันอยู่มั๊ยครับนี่

ps. ผมเล่นเซิฟ Ginza ครับผม ชื่อ Folin
  2. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    เลิกไปนานแล้วอ่าครับ ตัวเก่าเลเวล 155 ก็ขายเพื่อนไปเรียบร้อยแล้ว (ถึงแม้ว่ายังมีพวกบ้าๆชวนลากไปไล่เก็บนูปกันต่อก็เหอะ)
  3. MrPor

MrPor Banned

EXP:
    52
    0
    0
    เออ มันคือเกมอะไรหรอครับ
  4. yoshiki

EXP:
    862
    17
    38
    ^
    ^
    ^
    ความเห็นส่วนตัวนะครับ สำหรับผมมันคือเกมเด็กช่างกลตีกันครับ
  5. Deus

Deus Till Endless Time

EXP:
    210
    2
    18
    ตั้งแต่มันโดน Big A เอาไปรู้สึกว่ามันเงียบกว่าเดิมมาก= =
  6. yoshiki

EXP:
    862
    17
    38
    อ้าว เปลี่ยนบริษัทแล้วเหรอ ไม่รู้เรื่องเลย

Share This Page