[CG]Ori--- CAKE ทานล่ะนะค๊า~

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย leafticket, 22 มีนาคม 2009.

1. leafticket

leafticket New Member

EXP:
    121
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ลองลงสีแบบใหม่ดู
    ไม่เคยลงแบบไม่มีเส้น
    แล้วก็พบว่า... มันสนุกกว่า *__* ชักจะติดใจ

นานมาก -__-'' ยิ่งเป็นคนลงอืดๆอยู่ สีลูกกวาดอีกแล้วค่ะ ><''

เบลอไปกับน้ำส้ม...ไม่เคยวาดน้ำ =[]='!!!! น้ำแข็งออกมาประหลาดมาก กินไม่ได้แล้วนั่น
    แล้วก็พบว่าตัวเองลืมใส่หยดน้ำที่แก้ว....มันมีน้ำแข็งไม่มีหยดน้ำเกาะได้อย่างไร๊ T-T
    จานเบี้ยว....
    และข้อสำคัญ...น้ำส้มทำไมที่ประดับถึงเป็นสตรอเบอร์รี่(?)

อ๊ากก ไม่แก้แล้ว T-T ขี้เกียจ 555
  2. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    เค้กน่ากินจัง @__@

สองลูกกลมๆ(อะไรหว่า) บนโค้กมันดูโดดๆอ่ะค่ะ

ส่วนน้ำแข็ง ยูว่าไม่แปลกแฮะ ><
  3. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    สนุกและปวดหัวกว่าลงใต้เส้นครับ ผมใช้วิธีลงสีใต้เส้นส่วนนึงก่อนแล้วค่อยลงสีlayerบนทับเส้นอีกที
  4. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    อยากกินด้วยอ่าๆ *q*
    น้ำส้มน่ากินจะตาย ไม่เห็นแปลกเลยอ่า
    อยากวาดแบบเต็มๆมั่ง ไม่เคยลองซะที จะไหวไม๊ๆ

me\กลับไปนั่งอืดกลับBGว่างเปล่า -*-

Share This Page