CG (อีกทีนึง) Assassin สาว(ติดเรทหน่อยเน้อ)

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 26 พฤศจิกายน 2007.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    เอารูปมาลงครับ กลับจากงานว่างเฉื่อยแฉะไม่อยากเอาแต่นอนเสียเปล่า(เสียดายเวลา)เลยนั่งวาดCG ซะ แรกๆก็วาดไปดีๆหรอก(กำลังวาดเลียนแบบ Initial D)อยู่ดีๆเจอวิญญาญปีศาจกระซิบข้างหู เลยขยำภาพชายหนุ่มยืนข้างรถส่งเต้าหู้มุมเลียนแบบเจย์โชว์ในปก Initial D เวอร์ชั่นหนังทิ้งแล้วเปลี่ยนมาวาดแอซแซสซินสาวแทน(ขอโทษงับ ผมแพ้ปีศาจหื่นในตัวอีกแล้ว T-T)

ผมลบ link เนื่องจาก ภาพไม่เหมาะสมกับที่นี่นะครับ :)

อันนี้เวอร์ชั่นลดความเรทแล้วนะงับ ถ้าเป็นเวอร์ชั่นที่เอาลงพวกฟอรั่มนอกเรทกว่านี้อีก(ทำไว้2แบบน่ะ เรทน้อย+เรทมาก)
    /me เผ่นแน่บ ไปหาอะไรในเน็ตมาเป็นคอนเซปต์วาดรูปต่อ
  2. azarashi

azarashi New Member

EXP:
    30
    0
    0
    ผู้หญิงหุ่มสะบึมดีจัง ดูค่อนข้างจะติดเรทจริงๆด้วยสินะค่ะ(ฮา)

ชอบโทนสีที่เลือกใช้ค่ะ สวยดี
  3. ben

ben New Member

EXP:
    69
    0
    0
    บางทีที่นี่ก็อาจจะมีเด็กเยอะ
  4. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    เราว่ามันติดเรทมากไปหน่อยนะคะ เหอๆๆ แต่ลงสีสวยดีนะคะ
  5. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    อืม....ติดเรทจริงๆแหละ...แต่ทำไมหน้าอกนั่นนึกถึงเรื่องDragonaut จริงๆ (สงสัยบึ้มประมาณเดียวกัน)
  6. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    ทำไมผมไม่เห็น !!!!!!!!!!! O_O

---edit----
    พอเปลี่ยนที่เล่นเน็ทแล้วเห็นแฮะ ตู้มมากๆครับ
  7. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    พอจะเดาได้ว่าติดเรทนี่เป็นยังไง

วาดผู้หญิงสวยดีนะครับ สัดส่วนตู้มดี ชอบ... (=A=!! คือวาดตู้มแล้วไม่น่าเกลียดเกินไปน่ะครับ แล้วก็ออกแบบมาได้เซ็กซี่ดีด้วย ถือว่าฝีมือดีนะ แต่ต้องระวัง staff นิดหน่อย

อ๊ะ หรือว่า staff ก็เข้ามาดู :E

/me โดนแบน!
  8. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    รูปไม่ขึ้น...

แอบกดโควตเอาลิ้งค์ไปเปิดต่อเอง มันขึ้นว่า

"เว็บไซต์นี้เป็นเว็บไซต์ที่มีลักษณะเข้าข่ายหมิ่นพระบรมเดชานุภาพ หรือเป็นเว็บไซต์ที่ไม่เหมาะสม

จึงขอระงับการเผยแพร่ชั่วคราว จนกว่าจะมีคำสั่งเป็นอย่างอื่น "

=w=" { ... )

เจอแบบนี้ก็ไม่รู้จะจัดการยังไง ดูไม่ได้ว่ามันเรทไปรึเปล่า... ( ภาพที่อัพเข้า imageshack มักจะมีปัญหาแนวๆนี้เสมออยู่แล้วฮะ แม้ว่าจะเป็นภาพธรรมดาๆไม่มีอะไรเลยก็เถอะ =w=" )

ยังไงจะโพสอะไร ก็คำนึงนิดนึงนะฮะว่าที่นี่มีเด็กๆอยู่เยอะพอควร ( บางคนก็เพิ่งจะอายุขึ้นหลักสิบ ) ถึงหมวดนี้จะไม่โชว์สู่สายตาชาวบ้าน แต่ผู้ปกครองที่เล่นอยู่กับลูก ก็เห็นนะ ^^" ( ที่นี่มันติดดาว 3-4-5 ชั้นแบบ PK ไม่ได้ด้วย =w=" ) เวลาโพสก็เอาภาพที่มันปลอดภัยซักหน่อยดีกว่าฮะ

( อีดิทตอบข้างล่าง )
    ทรูก็งี้แหละ TwT
    v
    v
    v
    v
  9. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    ขึ้นเหมือนผมเลยครับพี่เจล ผมใช้ทรูอะ

พอย้ายมาเล่นเน็ทหอดันดูได้ O_O
  10. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    โอ้....เรทเนอะ....

(ตอนแรกนึกว่าเรทแบบเรียกคนให้เข้ามาเม้นต์ แล้วกลายเป็นสาวน้อย L กระจายถือป้ายเรท อะไรงี้)

ลงสีได้ใจดีฮะ ปรี๊ดดีดูแล้วได้อารมณ์(?) ฮา...

^
    ^
    ^
    อย่างน้อยทรูมันก็เข้า veoh ได้นะค๊าบ TAT,, (TOT เข้า veoh ไม่ได้อ่ะ ฮือ~)
  11. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    โอ...เข้ามาเพราะคำว่าติดเรท นี่แหละ
    ก็วาดสวยดีนะครับ ขยันดีด้วย ผมสิขี้เกียจเหลือเกิน
    ชอบเผางานเอาระยะใกล้ๆ สอบ โฮ..... ขอแบ่งความขยันบ้างเซ่...
  12. FFglarian

FFglarian New Member

EXP:
    77
    0
    0
    เรทดีจริงๆ - -"

Share This Page