กระทู้รวมภาพ : Art 1 ภาพดินสอ ยังไม่กล้าตัดเส้น

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย zerofreedom, 1 มิถุนายน 2009.

1. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ภาพวาดประกอบนิยาย (ที่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะได้ลง) ครับ วาดไว้ช่วงก่อนสอบ แอดมิชชั่น :)
    โดยรวมตอนนี้ ยังไม่กล้าลง ปิกม้าครับ เพราะลงแล้วเละไปหลายรูป แต่คาดว่าเดี๋ยวลงรูปข้างล่างนี้ จะเอาไปตัดเส้นเลย

ภาพจากดินสอกด (ดินสอไม้ 2b ตัดเส้น)

ภาพล่างนี้วาดเมื่อวานครับ ยกเว้นตัวทางซ้ายสุด วาดประมาณเดือน มีนาที่ผ่านมา

ภาพวาดดินสอ 2b ล้วนๆ

ยังไงก็ขอฝากผลงานด้วยนะครับ T-T
  2. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    0
    0
    โอ๊ะ ท่าทางแอคชั่นดูดีแฮะครับ
    ลายเส้นดูแข็งไปนิด แต่ก็ไม่ใช่ปัญหา~

ลองตัดเส้นดู อยากเห็น

ตัดเส้นบ่อยๆมือจะนิ่งมากขึ้น

(ซึ่งผมห่างการตัดเส้นไปมาก T^T)
  3. leafticket

leafticket New Member

EXP:
    121
    0
    0
    ผู้หญิงด้านซ้ายสุดในภาพแรกดูตาห่างไปนิดนึงค่า แล้วก็เด็กผู้ชายคนที่สามหัวมันดูแบนไปหน่อยเน้อ
    ส่วนภาพที่สองใช้ได้เลย *o* จัดภาพกับท่าโพสได้ดูน่าสนใจดีค่ะ
    /me มองตัวเอง ห่วยท่าโพสสุดๆ ฮืออ

ภาพในหน้ากากเห็นแล้วนึถึงอิจิโกะ =[]=''!
    /me โดนเตะออกนอกแกล

เชียร์ให้ลงปิ๊กม่าค่ะ (^______^)b!! ตัดเส้นมันต้องกล้า เจ้งก็แค่ทำใจเท่านั้นเอง
    /me ชิ่งงง~!!

Share This Page