ไม่ใช่ฟิค แต่มันต้องห้องนี้เท่านั้น งาน 10 ปีชาวฟิค AF จะเจอกันยังไงดี

กระทู้จากหมวด 'Fiction' โดย yoshiki, 25 พฤศจิกายน 2009.

1. derick

derick Member

EXP:
    339
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    18
    คอสกันสิ แล้วบอกด้วยนะคอสอะไร ผมจะได้แอบไปดู 555
  2. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    คอสเป็น ตัวละครชื่อ maxlancer ได้มั้ยฮะ :D
  3. jenovasung

jenovasung Member

EXP:
    152
    0
    16
  4. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    แต่ละนาย ไอเดียบรรเจิด orz
  5. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    คอสไม่โมเอะ ชะตาเจ้ามีดวงได้ดับสูญเป็นทอร์ช ในงานนะเคอะ :bad:
  6. PaiaAznable

PaiaAznable มนุษย์ตู้ปลาช้ำรัก

EXP:
    744
    0
    86
    ผมขี้เกียจตัดผม + ย้อมสีผมอ่ะครับเฮียแม็ก ^^"a แล้วเมื่อไหร่ตอนต่อไปจะเสร็จฟะครับ จะลงแดงตายอยู่แล้ว =[]=!!!!!

ผมไม่ได้อยู่หอการค้าอ่ะเฮียโย ไปหาคนที่อยู่หอการค้ามาลากคอให้สิ @_@
  7. derick

derick Member

EXP:
    339
    1
    18
    แล้วอย่าลืมเอารูปมาลงนะผมอยากเห็น ฮ่า ๆ

ปล.ใครไปงานแคป(หวังว่า)เจอกันครับ 555
  8. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    สรุปจะคอสกันจริงๆเรอะ [action]เตรียมชาร์จถ่านกล้อง[/action]

เจ้าบอสก็คอสริวจิไปเล้ย =3=
  9. PaiaAznable

PaiaAznable มนุษย์ตู้ปลาช้ำรัก

EXP:
    744
    0
    86
    อย่าพูดจิ ยิ่งอยากอยู่ OTL
  10. jenovasung

EXP:
    152
    0
    16
    คอสอะร๊ายย ขืนคอสชานะจิงเจอไอ้เเม็คมันไรเดอร์คิกใส่สิ

เจ๊นั่นล่ะคอสเดี๋ยวถ่ายให้
  11. alladiya

EXP:
    1,207
    11
    88
    อ่ะ เข้าตัว[​IMG]

วางมือจากวงการไปเป็นปีแล้วเพร้ย~
  12. joi100

joi100 นักเดินทางแห่งมิดการ์ด

EXP:
    478
    23
    38
    เคลียร์งานเสร็จแล้วว้อยยยยยย โอ๊ะจะมีคนคอสฯ ไปอย่างนั้นรึฮาๆ แต่คงไม่ใช่เฮียอ่ะนะ เว้นไว้คนเฮียแก่แล้วเอิ๊กๆ ว่าแต่ว่าเข้าประเด็นหน่อย สรุปจะเจอกันยังไงฟะ ให้ส่องไอ้โยที่สูงดุจเสาไฟฟ้าเป็นหลักงั้นรึ? (เอาBB Gun "M4A1" ที่โมแล้วไปส่อง ;) )

ตูข้าคงหนีไม่พ้นชุดเดิมๆ(ใส่ตั้งแต่ลุยป่า ยันลุยห้าง) เสื้อยืดสีดำ กางเกงยีน รองเท้าคอมแบท สะพายกระเป๋าโน๊ตบุค(ที่ไม่เคยใส่โน๊ตบุต) ประมาณนั้นแหละ
  13. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    มาลงชื่อว่าไปครับ ^^"!?
    แต่ไปนี่ยังไม่รู้จะไปทำไรดี
    อารมณ์ว่าไปเจอหน้าเพื่อนๆคุยเรื่อยเปื่อยมากกว่าละนะ....

อืมมมมมม เอาเป็นว่ามองหน้าหาคนใส่แว่นแล้วก็ห้อยสร้อยเขียนว่า Train แล้วกันครับ ^^
    เจอกันก็ทักกันได้น้อ แฮะๆ
  14. PaiaAznable

EXP:
    744
    0
    86
    มีตคราวนี้ลองหาอะไรกินกันเป็นหมู่คณะดีมั้ยงิ คราวที่แล้วเฮียแม็ก เฮียเจ แล้วก็ยัยกันดันกลับไปซะก่อน เลยเหลือกินข้าวปั้นกันกันแค่สามคนเอง OTL
  15. maxlancer

EXP:
    1,183
    1
    88
    อีก ชั่วโมงจะออกเดินทางแล้ว

เจอกันนะคร้าบ ทุกคน ^^

แม็กแลนเซอร์ อิคิมัส!!
  16. alladiya

EXP:
    1,207
    11
    88
  17. jenovasung

EXP:
    152
    0
    16
    ประกาศล่าสุด ยัยกันเปลี่ยนใจไปงานพรุ่งนี้ด้วย เเย้ว 555
  18. alladiya

EXP:
    1,207
    11
    88
  19. PaiaAznable

EXP:
    744
    0
    86
    แล้วข้อเสนอที่ผมยื่นไปเล่าเฮ้ย OTL
  20. jenovasung

EXP:
    152
    0
    16
  21. joi100

EXP:
    478
    23
    38
    พรุ่งนี้เสนอหน้าไปถึง ยูเนี่ยนฯ ก่อนห้องเปิดแหงๆ ต้องแวะไปสำเพ็ง ตอนเช้าด้วย ใครมีวี่แวว ว่าจะแหกขี้ตาไปเร็วขนาดนั๊นบ้าง โย่ว ว่าแต่ว่า ตูจะรู้ได้ยังไงหว่าว่ารวมตัวกันที่ไหน - -* เอาเบอร์ไปไว้โทรมาจิกหัวมั๊ย หรือ จะให้เบอร์มา โทรไปหาดี?

พรุ่งนี้พาไปกินถึงไหนถึงกัน ได้งบพิเศษมา ;)
  22. PaiaAznable

EXP:
    744
    0
    86
    งั้นเดี๋ยวผมส่ง PM เบอร์ผมไปให้นะครับ ^^"
  23. joi100

EXP:
    478
    23
    38
    ได้รับเบอร์และ ว่าแต่ว่า จะหาเจ้าไพอาเจอมั๊ยนะได้ข่าวว่า จืดจางโปร่งแสงได้นี่ ฮาๆ (แซวเล่นๆ)
  24. PaiaAznable

EXP:
    744
    0
    86
    ซ้ำเติมกันอีกแล้วเหรอ ซิกๆ TTwTT
  25. alladiya

EXP:
    1,207
    11
    88
    เข้ามาดูคนโดนซ้ำเติม

ยูคงไปเช้าเหมือนกันมั้ง แต่คงไปเดินจตุจักรก่อนถ้าเช้าเกินล่ะ เหอๆ

ปัจจัยสำคัญคือเวลาตื่นนี่ละ =__,="

Share This Page