Playonline Magazine ยุโรป ลงวันวางจำหน่าย FFXIV !

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย jpenguin, 21 มกราคม 2010.

1. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    ถูกใจที่ได้รับ:
    93
    คะแนน Trophy:
    113
    [headline]Playonline Magazine นิตยสารของยุโรป ลงวันวางจำหน่าย Final Fantasy XIV เอาไว้ ระหว่างเดือน มิถุนายน - กรกาคม คงเป็นแค่การคาดเดาแบบที่นิตยสารชอบทำกัน แต่ก็อดตื่นเต้นไม่ได้เหมือนกันครับ ^^)v[/headline]

เจ้าของนิตยสาร ใช้ iPhone ถ่ายภาพมาเลยไม่ค่อยชัดเท่าไหร่

"Online Fantasy! Just three months after the European arrival of Final Fantasy XIII comes what Square Enix are calling their World of Warcraft - the online-only Final Fantasy XIV"

สะอึกนิดหน่อยที่บอกว่าจะเป็น WoW...

SE บอกว่า Beta จะนานประมาณ 6 เดือน ถ้า Beta เริ่มได้ภายในกุมภาพันธ์ ตัวเกมจะวางจำหน่ายเดือนกรกฏาคมก็ดูเป็นไปได้ครับ
  2. Game

Game New Member

EXP:
    31
    0
    0
    อยากเล่นจังแฮะ >,<"

เเต่เน็ตไม่แรง กลัวจะกระตุกนี่สิ ^^;
  3. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    เห็นตั้งแต่ต้นว่าเป็นเกมส์ที่รองรับหลายภาษามาก......เลยสงสัยว่าถ้าเล่นคนละภาษาจะออนไลน์เจอกันได้มั้ยนะ....
  4. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    เจอกันหมดครับ ไม่มีแยกเซอร์เวอร์

Share This Page