[PV ใหม่] Super Robot Taisen OG Saga : Mugen no Frontier EXCEED

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย Marioak, 12 กุมภาพันธ์ 2010.

1. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    [youtube]TPTjNFXJB_s[/youtube]

ติดใจท่าไม้ตาย โคจินเซน <3
    ซัพพอร์ตเยอะโคตร XD แล้ว T-elos กับ ซายะ มาอยู่กับพวก KOS-MOS กับเรย์จิได้ยังไงละเนี้ย :confused:
    25 ก.พ. นี้เจอกันกับสงครามเซอร์วิส Exceed ครับ :555:
  2. basseafood

basseafood ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!

EXP:
    698
    34
    98
    อร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยย น่าเล่นเป็นที่สุดดดดดดดดดดดดด

ภาคนี้จัดปาร์ตี้ลัลล้าได้เยอะมาก ทำปาร์ตี้ OG ก็ได้ ปาร์ตี้ Xeno ก็ได้ ปาร์ตี้ NamxCap ก็ได้

ตัวละครเพิ่มท่าใหม่ก็เยอะ ซัพพอร์ตก็มีเยอะขึ้นด้วย

ขัดใจนิดๆที่เอาโมโมะภาค 3 มา แทนที่จะเอาชิออนมา แต่เอาน่ะ โมโมะก็น่ารักได้อยู่ (แต่ความจริงภาค 3 โมโมะต้องใช้หมัดปรมัตถ์ได้แล้วซิ!)

รอคอยกันต่อไป เฮฮฮฮฮฮฮฮฮ

ปล.เซฟภาคแรกสมบูรณ์แล้วง่ะ โหลดมาต่อภาคนี้ไ้ดไหมนิ???
  3. Marioak

EXP:
    786
    4
    88
    เกมของ DS นะครับ XD
  4. Ryuune

Ryuune Well-Known Member

EXP:
    1,084
    0
    86
    ตั้งแต่ภาคแรกมา (ไม่ได้เล่นนะ แค่เห็นผ่าน ๆ ) เห็นพวกตัวละครหญิงแล้ว

ไม่รู้จะไปสะกิดต่อมอะไรของพวกผู้ชายแถวนี้ไหมนะ แต่ต่อให้เราเป็นผู้ชายก็คงพูดแบบเดียวกันว่า....

"ภาคหน้า ถอดให้หมดเลยดีกว่าไหมคะ (โดยเฉพาะนางเอกภาคแรก) ใส่หรือไม่ใส่มันแทบไม่ต่างกันเล้ย = ='"

ไม่เข้าใจความโรมานซ์ของพวกผู้ชายเท่าไหร่เล้ย

(อนึ่ง ถ้ารีพลายนี้ไม่เหมาะสม เห็นว่าส่อทางเพศเกินไป เชิญลบได้ค่ะ ไม่ว่าอะไร)
  5. Marioak

EXP:
    786
    4
    88
    ^
    ผมไม่ได้คิดอย่างนั้นนะ -O-
    อีกอย่างถ้าพูดเรื่องประหยัดเสื้อผ้าแล้วเกมนี้ถือว่าไม่เท่าไรเลยนะครับถ้าเทียบอนิเมะหรือเกมหลายๆเกม - -"

Share This Page