สามก๊กorochiเราปลดล็อกด่านไม่ได้T_T

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย singular, 9 ธันวาคม 2007.

1. singular

singular New Member

EXP:
    4
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เราปลดล็อกด่านของง่อก๊กไม่ได้อ่ะ(ด่านสุดท้าย8-x) ที่ให้ช่วยซุนกวน+กำจัดDA JI ภายใน 6 นาที เราทำเงื่อนไขได้ 5 นาทีกว่าๆ ทำไมด่าน8-xยังไม่ถูกปลดไม่รู้ บอกหน่อยเถอะ!!!
  2. Nefarious

Nefarious New Member

EXP:
    5
    0
    0
    ด่านนั้นถ้าจำไม่ผิด ต้องไปช่วยซุนกวนภายใน3นาทีนะครับถึงจะปลดได้
  3. wasseryharp

wasseryharp New Member

EXP:
    33
    0
    0
    เข้ามายืนยันคำตอบคุณ Nefarious ค่า
    คือต้องช่วยซุนกวนให้สำเร็จ ให้เห็นมูฟวี่อันแสนประทับใจของครอบครัวสุขสันต์ภายในเวลาสามนาทีค่ะ

Share This Page