เอาภาพวาดเล่นตอนอยู่โรงเรียนให้ดู

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย skepper, 11 เมษายน 2010.

1. skepper

skepper New Member

EXP:
    287
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ตอนแรกไม่กล้าเอามาลงเพราะคนที่นี่มีแต่คนวาดรูประบายสีสวยๆทั้งนั้นเลยรู้สึกความมั่นใจหายวาบ -*-
    บ้านเราไม่มีเครื่องแสกนซะด้วยเลยถ่ายกล้องมาลงไว้
    เชิญติ ว่า วิจารณ์ได้เต็มที่เลยนะคะ เพราะการติเป็นสู่หนทางแก้ไขที่ดี ^^
    คราวหน้าเดียวเอา12นักษัตรมาลงให้ดูอีกกระทู้ค่ะ

วาดเองคิดเองไม่มีตัวแบบ... อ้อ...ตัวแบบตัวข้างบนน่ะ แต่หาจมูกดารามาวาด^^"

ตอนแรกจะวาดให้ดูเป็นผู้หญิงไปๆมาๆกลายเป็นผู้ชายซะงั้น ^^"

อันนี้วาดแบบเรื่อยๆเปื่อยๆ แต่งนู่นเติมนี่

อันนี้วาดรูปแรกในเล่มเลยวาดตอนที่ฝึกงานเวลาว่างๆอ่าค่ะ

อันนี้เพื่อนมันสั่งให้วาดอ่ะค่ะ บอกให้วาดผู้หญิงผมลอนๆ อีกคนบอกให้วาดผมตรงๆ มันก็เลยกลายเป็นแบบนี้ไปเลยอ่ะค่ะ

วาดตอนเขียนตารางสอนอ่ะค่ะ
  2. jirayut

jirayut New Member

EXP:
    293
    0
    0
    โหย ผมว่าก็สวยแล้วล่ะ ดีกว่าผมตั้งเยอะ
  3. Livic

Livic ผู้กล้า

EXP:
    120
    1
    18
    ชอบภาพที่เป็นรูปสัตว์มากครับ
  4. Yodel

Yodel Member

EXP:
    319
    0
    16
    ชอบรูปที่ 2 กับ 3 ค่ะ

พัฒนาการดีออกนี่คะ สวยอยู่นาเราว่า :penhappy:
  5. nequioze

nequioze New Member

EXP:
    21
    0
    0
    น่ารักมากเลยคะ รูป 2 ชอบรุป 2 แหะๆ

แต่ตาเบี้ยวไปนิดคะ *0*
  6. mewwe

mewwe Banned

EXP:
    114
    0
    0
    [action]เอารูปของตัวเองจากบทสต.มาเทียบ[/action]

ม่ายนะ เราฝีมือไม่ติดเลยหรอเนี่ย!(ก็อายุต่างกัน 8 ปี)
  7. jamejaeja

jamejaeja แม่มดคำสาปมรณะ

EXP:
    119
    0
    16
    สวยมากเกิดมาวาดรูปไม่เป็นอยากวาดได้แบบนี้มั้งจังหน๋อ :medance.: :medance.: :medance.:
  8. Kill

Kill New Member

EXP:
    12
    0
    0
    ชอบรายละเอียดเส้นผมมากอะ :confused:!

Share This Page