เปิดห้อง-KittyFactory digital paint

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย kittyfactory, 18 มกราคม 2011.

1. kittyfactory

kittyfactory New Member

EXP:
    2
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    สวัสดีครับ ขอโชว์ผลงาน หลังจากที่หายไปปีเคยสิงอยู่ที่นี่เมื่อนานมาแล้วครับ ฮิฮิ
    ยังไงก็ขอฝากตัวอีกครั้งครับ

[attachment=523:King_of_Spartan_by_robokit.jpg]

[attachment=524:dark mon.jpg]

[attachment=525:gurren laggun.jpg]

[attachment=526:1009060141e2696f2a6012b43a.jpg]

[attachment=527:getter1 2010.jpg]
  2. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    สีสันสดใสชัดเจนดีแฮะ แต่ที่สวยเด่นๆเลยก็ภาพแรกกับภาพที่สี่นี่ล่ะโทนสีเข้ากับภาพดี >_<
  3. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    ฝีแปรงกับรายละเอียดสวยดีครับ จุดโฟกัสยังกลืนกับฉากหลังพอสมควร อันนี้ภาพแรกทำได้ดีครับมีคอนทราสระหว่างคาแรกเตอร์กับฉากหลัง ทำให้ไม่กลืนกันเหมือนภาพอื่น
  4. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    สำหรับผม ผมว่าฝีมือระดับนี้ก็เทพแล้วล่ะครับ

ชอบลักษณะฝีแปรงที่ให้อารมณ์รุนแรงดี ถือเป็นสไตล์เฉพาะตัว แต่ภาพที่ชอบมากๆคือภาพลีโอไนดัสครับ
    โดยเฉพาะเลือดที่สาดกระเซ็นกับกล้าม ให้อารมณ์มากๆ = =b

Share This Page