มีเพลงอังกฤษ วงไหนเพราะๆ มาแบ่งปันความสุขหน่อยจ้า

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย astron, 24 มกราคม 2011.

1. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    88
    ผมเองจะหนักฟังไปทาง Rock ของพวกฝั่งเค้า เพราะเพลงให้อารมณ์ต่างจาก ฝั่ง American

ผมฟังฟังพวก Psychedelic rock Track

แล้วก็พวกที่ร้องแบบ ให้อารมณ์โศรก กับ ฮึกเหิม

Cold play , Scientist , Fix you , Viva la Vida etc.

Radio Head , Fake plastic Tree , House of cards , Reckoner , Fade out etc.

Stereophonic , Your my star , thousand trees , have a nice day

ใครมีวงที่ฟังดีๆอยู่ แบ่ง ปันความสุขกันคร้าบบบบ
  2. Liefellen

Liefellen 情報屋

EXP:
    335
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    38
    ลอง The Verve ดูครับ

Share This Page