[ 9 มกรา... แต่ดันมาโพสต์วันที่ 10 ] วันนี้โปรแกรมเผาแผ่นเทพๆไม่เสียตังครับ รีบๆเลยครับ

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย pattorix, 10 มกราคม 2012.

1. pattorix

pattorix ปองๆสุดหล่อ

EXP:
    694
    ถูกใจที่ได้รับ:
    11
    คะแนน Trophy:
    88

หมดเวลาแล้วครับ

ตอนนี้กลายเป็น
    Wondershare PDF Converter 3.0.0

http://www.giveawayoftheday.com/wondershare-pdf-converter-3-0-0/

เทพเหมือนกันครับ แวะไปลองโหลดมาใช้กันนะครับบบบ
    -------------------------------------------------------------------------------

ไม่รีวง รีวิว ไม่มีเวลาแคปภาพแล้วแล้วครับ ขอลงเลยแล้วกัน เหลืออีกแค่ 11 ชั่วโมง

พอดีไข้ขึ้น เพิ่งลุกไหวเมื่อกี๊ เกือบพลาดของดีซะแล้ว

วันนี้ขอเสนอโปแกรมไรท์แผ่นที่ถือว่าดีมากๆ (ในกรณีที่แจกฟรี)

Ashampoo Burning Studio Elements 10.0.9 ผมก็ใช้ตัวนี้อยู่ครับ

ขออนุญาตแปะความสามารถเลยแล้วกันครับ ไม่มีเวลาเขียนรีวิวคร่าวๆแล้ว

Overview of Features and Functions

Burn data on CDs, DVDs or Blu-ray Discs.
    Update previously burned discs.
    Backup important data on one or more CDs, DVDs or Blu-ray Discs.
    Rip music titles of different music formats from CD.
    Burn music as audio CD, mp3 or wma collections.
    Burn Blu-ray Discs with videos in HD and Full HD format from already existing files.
    Copy CDs, DVDs and Blu-ray Discs.
    Create and burn disc images.
    Erase rewritable discs.
    Create modified copies of already existing discs.
    Design and print covers, labels and booklets.

ปกติราคา $29.99 วันนี้โหลดฟรีครับ

โหลดได้ที่นี่ครีบ http://www.giveawayoftheday.com/ashampoo-burning-studio-10-0-9/

ข้อเสียครับ ทาง Ashampoo จะส่งเมลโฆษณามาประจำ ลดราคาตัวโน้นตัวนี้พวกโปรแกรมของบริษัทเค้าบ้าง มีหลายตัวอยู่ครับ เข้าไปดูไว้เป็นความรู้นิดหน่อยบ้างก็ได้ครับ โปรแกรมของเจ้านี้หลากหลายมาก จาก $49.99 เหลือ $9.99 อะไรแบบนี้ เผื่ออยากหาโปรแกรมแท้ไว้ใช้ในบริษัทหรือองกรณ์ที่ราคาไม่แพงเวอร์น่ะครับ (ปล. ต้องซื้อตามที่ได้โฆษณาลดราคาในเมลนะครับ ซื้อหน้าเวบปกติจะโดนฟันเต็มๆ)

ถ้ารำคาญแนะนำว่าตอนสมัครเพื่อรับโค้ดรีจิสฟรีให้ไปสมัครเมลใหม่เลยครับผม

!!!!!!!เพิ่มเติมครับ!!!!!!!
    ตอน install เสร็จมันจะถามว่าจะลงตัวเวอร์ชั่น 11 ด้วยไหมเป็นคนละตัวกับที่แจกนะครับ
    ซึ่งเวอร์ชั่น 11 เป็นตัวไฮเอนด์ของเขา แต่จะได้ทดลองฟรี 30 วัน โดยส่วนตัวผมว่าไม่จำเป็นแต่ลองลงดูก็ได้ครับ มันจะแยกเป็น 2 โปรแกรมคือ เวอร์ชั่น Elements กับเวอร์ชั่น 11 ครับ
    ถ้าลงตัวเวอร์ชั่น 11 ไปด้วยก็ระวังสับสนเวลาใช้งานนิดหน่อยนะครับ
    เดี๋ยวเลือกใช้ผิด หรือ uninstall ผิดตัว ไปลบตัวที่เขาแจกฟรีมานี่จบเลยครับ รออีกนาน

สำหรับตัวที่แจกวันนี้ ก็เหมือนเดิมครับ

1. No Free Technical Support
    2. No free upgrades to future versions
    3) Strictly personal usage ใช้ในที่พักอาศัยเท่านั้น ห้ามใช้ในเชิงพาณิชย์ครับ

ขณะที่ผมกำลังโพสต์เหลือเวลาอีก 11 ชั่วโมงนิดๆ ต้องโหลดและติดตั้งภายในเวลานี้เท่านั้นนะครับ หลังจากนี้ไม่ฟรีแล้ว เขาจะเอาโปรแกรมอื่นมาให้โหลดแทนครับ

สามารถเข้าไปเช็คได้ทุกวันครับ เขาแจกวันละ 1 โปรแกรมที่ http://www.giveawayoftheday.com/ แต่ส่วนใหญ่จะเป็นโปรแกรมค่อนข้างไร้สาระ นานๆทีถึงจะมีตัวที่น่าสนใจโผล่มาซักครั้งครับ

สำหรับวันนี้ถือว่าโปรแกรมเทพครับ

Share This Page