รับสมัคร : ฟิครีเมค = Blood Warriors = [ รับสมัครเรื่อยๆ+ยังไม่มีกำหนดวางฟิค]

กระทู้จากหมวด 'Fiction' โดย herarn9999, 14 มีนาคม 2010.

1. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    Evan Ψzac £ The Crow - คิดถึงเหมือนกัน! ทั้งภาคแรกและภาคสองเลย แต่คิดถึงภาคแรกที่สุด T^T
    ใบรับสมัคร - ความสามารถพิเศษดูเหมือนจะต้องผสม 2 ธาตุ น้ำ+ลม มากกว่านะ ให้ได้ธาตุเดียว ไงก็ลองแก้ไขดูอีกทีนะครับ (แต่ถ้าเกิดเป็นกรณีห่าฝนขนาดใหญ่ คล้ายพายุแทนไรงี้ ก็พอเนียนๆไปได้นะ 555)

Jelphyr - อ่าว ตกลงสะกดกำไลเหรอ 555 สาเหตุที่ไม่มีพลองเพราะต้องการอาวุธที่มีความแหลมคมน่ะ ส่วนฟิคที่เคยสมัครไปนั้น เอ่อ....คิดซะว่าไม่เคยมีละกัน (ก๊ากกกกกกกก)ตอนนั้นอยู่ในช่วงสับสนว่าจะแต่งฟิคแนวไหนน่ะ 555
    ใบรับสมัคร - เวทย์ลมนับเป็นหนึ่งในเวทย์รักษาได้อยู่ นอกนั้นผ่านครับ

Ryuune - รอได้เรื่อยๆครับ :)
    ใบรับสมัคร - ชื่ออ่านว่าอะไรอ่ะครับ ผมไม่เก่งอังกฤษอ่ะ 555

Deric - ก๊ากกกกกกกกกกก เป็นเกียรติยิ่งที่ป้าคัดสรรตัวละครนี้อย่างตั้งใจ =[]=!!
    ใบรับสมัคร - พลังเวทย์ลองอิงกับความตายกว่านี้ก็ได้นะๆ นอกนั้นผ่านครับ

Zan~Naz - ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก เพิ่งหยิบของเก่ามาอ่าน เออ กูบรรยายเหมือนกาต้มน้ำจริงๆ 55555

Zear - ดองแน่ๆ! ไม่ต้องห่วง! (โดนเตะกระเด็น)
    ใบรับสมัคร - สองบุคลิก ท่าทางจะยากนิด แต่จะพยายามแต่งให้ได้นิสัยแบบต้องการนะครับ นอกนั้นผ่านครับ

Train - ครั้งก่อนสมัครสาวหน้าแมน ครั้งนี้สมัครชายหน้าหวาน ก๊ากกกกกกกก
    ใบรับสมัคร - ขอโทษทีนะเทรน ไม่น่าแซวเลย ต้องเปลี่ยนข้อมูลซะงั้น OTZ แต่ผ่านแล้วครับ อยากเติมไรก็จัดไป

ยูคิฮิเมะ - ขอบคุณที่มาร่วมด้วยนะครับ
    ใบรับสมัคร - ยังงงกับความสามารถพิเศษ ถ้าใช้ไปแล้วจะมองเห็นอย่างนั้นตลอดไป ก็เท่ากับจะไม่ใช้เลยรึเปล่า? หรือต้องการให้มีบทที่ต้องใช้และเกิดเหตุการณ์ไรงั้นงี้มั้ยครับ? ลองขอมาได้นะ นอกนั้นผ่านครับ

Randolp - สมาชิกใหม่ ยินดีต้อนรับครับ :D
    ใบรับสมัคร - อาวุธไม่มีเคียวนะครับ แก้ไขด้วยนะๆ เรื่องเอกลักษณ์เครื่องแต่งกาย ยูกาตะก็ไม่ผ่านนะ แต่ถ้ามีอะไรที่สวมใส่ในร่างกายแล้วมีลายแบบที่ต้องการยังงี้ก็ได้นะครับ เพราะเครื่องแต่งกายบังคับตามแบบของผมแล้วน่ะครับ

สำหรับคนอื่นๆ รอดูข้อมูลอยู่นะครับ
    ขอขอบคุณที่มาเข้าร่วมนะครับ ^^

Share This Page