เมื่อน้องหลินปิงถูกเปลี่ยนเพลงประกอบรายการ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย cdaz, 13 มีนาคม 2012.

1. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    ที่มาของความคิดพิเรนธ์นี้มาจากห้องหว้ากอบอร์ดพันทิพเมื่อนานมาแล้ว
    มีคนตั้งประเด็นขึ้นมาว่า "ถ้าเอาเพลงสยองขวัญใส่แทน เพลงประจำคลิปหลินปิง หลินปิงจะดูน่ากลัวหรือไม่"
    ผมเลยลองเล่นดูน่ะ

ปล.ตั้งค่าให้มันเป็นวิดิโอตอบกลับของคลิปชาวบ้านยังไงหว่า
  2. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    ถูกใจที่ได้รับ:
    79
    คะแนน Trophy:
    113
    ตอนแรกผมนึกว่าจะไร้สาระซะอีก ที่ไหนได้ ฟังไปดูภาพไปนี่ฮามาก มันเข้ากันอย่างไม่น่า่เชื่อ 55+

ถึงภาพจะเหมือนกัน ทว่าแต่ละเพลงมันให้ความรู้สึกต่างกันจริง ๆ ครับ

Share This Page