รบกวนสอบถาม FF XII เปิดกล่องดาบ Excalibur แล้วไม่ได้ครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย killswitch, 21 ตุลาคม 2012.

1. killswitch

killswitch New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    รบกวนสอบถาม FF XII เปิดกล่องดาบ Excalibur แล้วไม่ได้ครับ พอดีเหนเค้าว่าว่า100% นี่วิ่งไปเปิด2รอบแล้วมันไม่เหนกดได้2ทีเลย กดทีเดียวมันก็หายไปแล้ว เลยงงว่า100%รึป่าว เวล44 วิ่งไปเอาเหนื่อยมากมาย
  2. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    ถูกใจที่ได้รับ:
    8
    คะแนน Trophy:
    88
    หีบที่ 2 มันสุ่มน่ะครับ บางคนวนเปิดเป็นสิบรอบถึงจะได้ก็มี.... คือถ้าโผล่ก็จะอยุ่ทับตำแหน่งเดียวกับหีบแรกเลย

Share This Page