ขุดสมบัติโจโคโบะ FF9

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Tony, 28 สิงหาคม 2013.

1. Tony

Tony New Member

EXP:
    27
    ถูกใจที่ได้รับ:
    7
    คะแนน Trophy:
    3
    ช่วยบอกหน่อยครับ ว่าต้องขุดที่ไหนระหว่าง Chocobo's Forest กับ Chocobo's Lagoon
    ถึงจะได้ Chocograph อันที่ 20 Mist Ocean ผมขุดมา 2 วันแล้ว ขุดจนยา+ของ เต็ม 99ไปหลายอย่างแล้ว
    หาไม่เจอสักที จำได้ว่าเมื่อก่อนมันไม่ได้หายากขนาดนี้นะ
  2. Tony

Tony New Member

EXP:
    27
    ถูกใจที่ได้รับ:
    7
    คะแนน Trophy:
    3
    ได้แล้วครับ จะขุดเจอต้องผ่านเหตุการณ์กาเนตตัดผมก่อน
    ขอบคุณที่ช่วยกันเข้าตอบให้อย่างล้นหลามนะครับ T-T

Share This Page