FFX : แข่งมินิเกมchocoboที่วัดรีเมี่ยมไม่ได้

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย parit, 6 พฤศจิกายน 2013.

1. parit

parit New Member

EXP:
    3
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    ผมดำเนินเรื่องมาถึงได้เรือเหาะแล้ว และกำลังตามเกบทุกอย่างให้ครบ ก้มาเจอปันหาด่านแรกเลยT-T จะทำอาวุธสุดยอด แต่พอไปวัดรีเมี่ยมเพื่อที่จะแข่งมินิเกมเอา cloudy mirror พอเดินไปคุยกับchocobo มันก้ไม่มีอะไรให้เลือกอะครับ(ร้องอย่างเดียว) T-T รบกวนผู้รู้ทุกท่านช่วยตอบหน่อยยนะคร้าบบ
  2. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    เอ...ปกติแล้วมันไม่มีเงื่อนไขอะไรนะครับ

งั้นลองไปทางซ้าย ใกล้ๆกับโจโกโบะจะมี sphere ตกอยู่อันหนึ่ง ฟัง(อ่าน) sphere นั้นแล้วไปคุยกับโจโกะโบะตัวขวาก็น่าจะเริ่มแข่งได้นะครับ
  3. parit

EXP:
    3
    0
    1
    นั่นหนะสิครับ เคยเล่นไปรอบนึง แต่ก้เอาได้ - - เด้วจะกลับไปลองดูครับ ขอบคุนมากครับ
  4. parit

EXP:
    3
    0
    1
    เย้ ใช่จริงๆด้วยครับบบ ขอบคุนมากๆๆๆครับผม

Share This Page