เกี่ยวกับ Final fantasy Vii (Pc)

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย emayrunzzz, 26 ธันวาคม 2013.

1. emayrunzzz

emayrunzzz New Member

EXP:
    4
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1

ผมหาไอ Lunar Harp ไม่เจอครับ ระเบิดแถวๆที่มันวงไว้ก็ไม่เจอครับ ไล่ระเบิดตามควันก็ไม่เจอ ไปดูคลิปใน youtube ลองทำตามพวกเค้าก็ไม่เจอครับ งงแหละ คัยพอจะรู้จุดชัวๆมั้งครับวานบอกผมที หามาหลายชั่วโมงแหละยังไม่เจอเลย ( ผมเล่นเวอร์ชั่น pc น่ะครับ )
  2. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    ตรงควันนั่นแหละครับ แต่เลื่อนขึ้นไปแถวๆปลายๆควันเอาตรงช่วงขาเต้นท์
  3. emayrunzzz

emayrunzzz New Member

EXP:
    4
    0
    1
    ได้แล้วครับ ตอนระเบิดต้องไปยืนแถวๆนั้นด้วย 5555

Share This Page