Harry Potter ตอนจบ ใครดูแล้วบ้างครับ

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย jpenguin, 22 กรกฎาคม 2011.

1. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    ถูกใจที่ได้รับ:
    44
    คะแนน Trophy:
    98
    เรื่องฮอร์ครักซ์ไม่ได้ปูส่งๆหรอก เจ.เค.คงคิดไว้แล้วแหละครับ แต่ที่ผมสงสัยคือเรื่องกรรมสิทธิ์เหนือไม้กายสิทธิ์มากกว่า สงสัยได้อ่านภาค 1-6 ใหม่จริงๆ จะลองดูว่ามีช่วงไหนบ้างที่มีการต่อสู้แล้วทำให้สิทธิ์ของเจ้าของไม้เปลี่ยนไปบ้างรึเปล่า
  2. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    น่าจะไม่มีนะครับ ไม่เห็นมีการชิงไม้กันมาก่อน

ซึ่งผมเข้าใจว่าเจ๊แกกะเก็บเป็นไม้เด็ดมากกว่า เพราะถ้ามันมีชิงไม้กันมาก่อนหน้านั้นแล้ว ฉากสุดท้ายก็เดาง่ายสิครับ

เหมือนกังฟูแพนด้า 2 เงี้ย รับน้ำฝนให้ดูตั้งกะต้นเรื่อง ตอนสุดท้ายรู้เลยมันจะทำอะไร...
  3. Save-The-Queen

Save-The-Queen Member

EXP:
    64
    4
    8
    ยังไม่ได้ดูเลย อยากดูมากมาย แผ่นออกยังเนี่ย

Share This Page