ตั้ง Poll ยังไงหรอครับ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย hoomupoo, 1 มกราคม 2008.

1. hoomupoo

hoomupoo New Member

EXP:
    171
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ตั้ง Poll ยังไงหรอครับ

คือผมตั้งไม่เห็นได้เลยอ่าครับ (ไม่มีตัวเลือกสร้าง Poll ให้เลือก) ไปอ่านใน ถาม-ตอบเเล้วก็บอกว่า สมาชิกสามารถสร้าง Poll ได้ในหมวด etc เท่านั้น เเต่ผมก็ยังสร้างไม่เห็นได้เลยครับ เห็นมีหลายๆคนตั้ง Poll กันได้เเล้วเเทบทุกหมวด เลยอยากรู้วิธีสร้าง Poll น่ะครับ

ปล.หรือว่า EXP ไม่ถึงครับ เลยสร้าง Poll ไม่ได้ เกี่ยวกันไหมครับเนี่ย
  2. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    ตั้งไม่ได้ครับ มีแต่ staff กับ admin เท่านั้นที่ตั้งได้ พี่เจเขาตั้ง permission ไว้แบบนั้น
  3. hoomupoo

hoomupoo New Member

EXP:
    171
    0
    0
    เป็นยั่งงั้นไป เซ็งเลย น่าจะให้สมาชิกทุกคนตั้ง Poll ได้นะครับผมว่า ไม่เห็นจะเสียหายตรงไหนเลย
  4. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    มีสิทธิ์เกิด Poll ไร้สาระขึ้นมาได้น่ะสิครับ แล้วจะรกบอร์ดเปล่าๆ - -"

ผมว่า ถ้าหากว่าคุณต้องการให้มี Poll จริงๆ ล่ะก็ ลอง PM ไปหา Staff หรือ Admin แล้วอธิบายครับ
    ส่วนทาง Staff/Admin จะทำอะไรต่อนั้นก็อีกเรื่องหนึ่ง -0-
  5. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    จริงๆ พวกบอร์ดสำเร็จรูปอื่นๆก็ สมาชิกใช้ poll ได้มีเยอะนะ และ จำนวน poll ก็ไม่ได้เยอะด้วย ถ้า poll ไร้สาระเดี๋ยวก็โดนเชือดอยุ่ดีละ ^^'....
    อืม ก็แล้วแต่ staff admin เค้าล่ะนะ
  6. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    เอ่อ ผมว่า สมาชิกบอร์ดเราคงไม่ถึงขนาดจะตั้ง poll ไร้สาระขึ้นมาจนรกบอร์ดหรอกนะครับ ถ้าไร้สาระจริง ก็อาจจะเป็นอะไรที่ตั้งมาฮาๆ แบบนี้ก็ได้ :E

Share This Page