[รกเล็กน้อย]บอร์ดล่มหรือครับหรือผมเป็นคนเดียว = =

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย l2eenai2y, 23 มกราคม 2008.

1. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    0
    ^
    ^
    ^

ตอน AF ล่มผมแทบไม่ได้เล่นเน็ตเท่าไรเลยครับ รู้สึกว่างๆ ไม่มีอะไรทำ
    (ตอนนี้กว่า 80% ของการเล่นเน็ต จะต้องมาสิงอยู่ที่บอร์ดนี้)

ตอนนี้บอร์ดกลับมาแล้ว ดีใจมากๆ ><
  2. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    เป็นทุกคนคับ ของคุมิก็ขึ้น error 404 ค่ะ

เอาเป็นว่าได้กลับมาเล่นบอร์ดอีกหน รู้สึกดีจริงๆ T[]T,,~

ยินดีต้อนรับการกลับมาค่ะ *W*
  3. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ใช่เลย คับ ไม่มีอะไรทำเลยจริงๆ เน็ตเปิดไว้โหลดบิทอย่างเดียว เข้าบอร์ดอื่นนิดหน่อย แต่ไม่แซ่บเหมือนบ้าน

Share This Page